Kuishi chumba kimoja na mkeo na kaka yako

Kuishi chumba kimoja na mkeo na kaka yako

sijui kwakweli..japo natamani sana siku moja hata anifungukie nimpe hata ushauri kwa sababu kuna kijana mwingine anaishi peke yake na wameomba kulaza pikpik humo asbh wanaitoa sasa kwa upeo wangu nikajiuliza c bora angeomba alale kaka mtu sijapata jibu

Hahaha dah kweli akili ni nywele kila mtu na zake
 
Pole zake huyo Mwanamke huenda anafanyiwa visa ili aondoke, mbaya zaidi huenda Mwanaume ndiye mwenye matatizo.
 
Back
Top Bottom