Kuhusu kuflash Modem!


God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
Hivi jamani wana JF, mi naomba kuuliza kama kuna mtu anaweza kunisaidia maana halisi ya kuflash modem na inafaa nini kama modem ikiwa imeflashiwa.
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
63
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 63 145
Kuipa moderm uwezo wa kutumia zaidi ya laini moja kama ni ya laini moja mfano tigo,zain au voda
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
364
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 364 180
Kuipa moderm uwezo wa kutumia zaidi ya laini moja kama ni ya laini moja mfano tigo,zain au voda
mkuu huko ni ku UNLOCK!
kU flash ni some kind of controlled formatting of its firmware (najua utauliza firmware nini...search google!!) manake unafuta baadhi/zote data na programs zilizopo ndani yake..sawa na mtu anapoflash simu, nia ikiwa ni kuondoa some unwanted programms/data ambazo zinakuwa zinaleta matatizo...unaweza ukaflash modem na bado ikawa ipo LOCKED na ndo maana hata software nyingi za KU UNLOCK MODEM huwa zinafanya kazi ya ku CALCULATE UNLOCK CODES na FLASH CODES..na huwezi kutumia flash code kwa ku unlock wala kinyume chake...
 
Paje

Paje

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2010
Messages
1,197
Likes
16
Points
135
Paje

Paje

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2010
1,197 16 135
mkuu huko ni ku UNLOCK!
kU flash ni some kind of controlled formatting of its firmware (najua utauliza firmware nini...search google!!) manake unafuta baadhi/zote data na programs zilizopo ndani yake..sawa na mtu anapoflash simu, nia ikiwa ni kuondoa some unwanted programms/data ambazo zinakuwa zinaleta matatizo...unaweza ukaflash modem na bado ikawa ipo LOCKED na ndo maana hata software nyingi za KU UNLOCK MODEM huwa zinafanya kazi ya ku CALCULATE UNLOCK CODES na FLASH CODES..na huwezi kutumia flash code kwa ku unlock wala kinyume chake...
,
sio some mkuu. ni all au zote. huwa unaandika upya ile firmware (software ya kuiwezesha kujitambua yeye mwenyewe). na ikifeli
kabla ya kumalizika mara nyingi simu au modem yako huwa haifai tena. ila inategemea zaidi imefeli kwenye step gani.
na ni mara nyingi ni kitu cha kuepukwa ila unapokuwa na shida sana
 

Forum statistics

Threads 1,235,882
Members 474,808
Posts 29,239,393