Kuhusu equivalent waliokosa mikopo


S

STOCKTON

Member
Joined
May 25, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
S

STOCKTON

Member
Joined May 25, 2011
6 0 0
Jamani mimi nashangaa kitu kimoja.Kama bodi ya mikopo mwaka huu haitoi mikopo kwa wanafunzi wenye EQUIV QUALIFICATION kulikuwa na haja gani ya kuweka vigezo vya EQUIV QUALIFICATION kwenye form zao walizotoa za kujaza online?.Pia kwa nini wasingetangaza kuwa wenye EQUIV QUALIFICATION hatapewa mikopo ili watu wa-apply wakijua kuwa chuo watasoma kwa kujilipia?....Vinginevyo wamekaa kimya na mbaya zaidi wametupotezea muda wa ku-apply kumbe tungefanya utaratibu mwingine wa kujipanga.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,947
Likes
811
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,947 811 280
kaka ila kweli hawajatenda haki na kama sikosei hakuna gharama mlizotumia kufanyia application ya mikopo??....sasa hiyo ela wamepeleka wapi wakati wote ambao wameapply kwa EQUIV QUalification wamewatosa??...ka vipi hiyo ela wairudishe na kwa nini wameweka huu utaratibu bila ya taarifa inabidi haki itolewe hawawezi kufanya mambo kienyeji hivi.
 
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
206
Likes
55
Points
45
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
206 55 45
kaka ila kweli hawajatenda haki na kama sikosei hakuna gharama mlizotumia kufanyia application ya mikopo??....sasa hiyo ela wamepeleka wapi wakati wote ambao wameapply kwa EQUIV QUalification wamewatosa??...ka vipi hiyo ela wairudishe na kwa nini wameweka huu utaratibu bila ya taarifa inabidi haki itolewe hawawezi kufanya mambo kienyeji hivi.
Tutafute wanasheria tukadai pesa zetu,huu ni wiz bodi imefanya!.
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Kama ni kweli kwamba EQUIV QUALIFICATIONS hawajapewa mikopo basi hawajatendewa haki,vinginevyo tunashawishika kuamini kuwa upo mpango kabambe wa kuidisqualify hiyo sifa iwe haistahili kupata mkopo,mpango ambao unaonekana kufanikiwa,ni heri basi wangetangaza rasmi mapema watu wasingelijisumbua bure
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,503
Likes
1,061
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,503 1,061 280
Alafu neno ili huwa linauzi kweli non-refundable sasa kama kurudisha hela si watasimamia msamiati huo kuhalalisha wizi bt this tzi bwana
Kama ni kweli kwamba EQUIV QUALIFICATIONS hawajapewa mikopo basi hawajatendewa haki,vinginevyo tunashawishika kuamini kuwa upo mpango kabambe wa kuidisqualify hiyo sifa iwe haistahili kupata mkopo,mpango ambao unaonekana kufanikiwa,ni heri basi wangetangaza rasmi mapema watu wasingelijisumbua bure
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Jamani mimi nashangaa kitu kimoja.Kama bodi ya mikopo mwaka huu haitoi mikopo kwa wanafunzi wenye EQUIV QUALIFICATION kulikuwa na haja gani ya kuweka vigezo vya EQUIV QUALIFICATION kwenye form zao walizotoa za kujaza online?.Pia kwa nini wasingetangaza kuwa wenye EQUIV QUALIFICATION hatapewa mikopo ili watu wa-apply wakijua kuwa chuo watasoma kwa kujilipia?....Vinginevyo wamekaa kimya na mbaya zaidi wametupotezea muda wa ku-apply kumbe tungefanya utaratibu mwingine wa kujipanga.
jamani bajeti imefika kikomo. Serikali kwasasa inashughulikia swala la umeme..
 

Forum statistics

Threads 1,236,310
Members 475,050
Posts 29,253,817