Kuhonga ni jambo ambalo halikwepeki

Hahaha duh vijana tutafilisika kuwa
 
Unahonga halafu wazazi,wadogo zako,ndugu zako wanaishi maisha magumu
 
nadhani njia bora ni kutulia na kama unataka kuhonga muhonge mkeo! H.I.V wil gi u leson! jaribu kutoa thread za kuelimisha.
 
kwi kwi kwi kwi kwi kwi............no comment
 

Ukihonga ukapewa then what next? uhonge tena ili upewe tena na huyo huyo au unaendelea kutafuna bure? embu tupe shule mkuu
 
msaada tafadhal kama kuna tofauti kati ya kuhonga na kumsaidia mpnz wako kutatua tatizo fulan linalo hitaj pesa
 

Nimekubali gemu mtaani limekuwa gumu. Nilikuwa nadhani wanaume tunajisifia kwa sumu,.. siku hizi ni kuhonga?? haya mabadiliko yalitokea lini jamani.
 
Me nilkua nafikir kuhonga nikumpatia pesa bint au mwanamke kuajir ya kufanyanae tendo la ndoa then kila m2 anachukua time but kwa permanent girlfrnd sizan kama unamuhonga but mnashirikiana kutatua matatizo maana hata mm mida mingine ananitoa cjui hapo imekaaje?
 
Annael Mambo? 😉
 
Last edited by a moderator:
mtu hakuhongi alafu bado anataka mambo kwengine anatoa sielewagi ati
 
Nakumbuka kabisa. Ila ni asili yangu kuhonga na najisikia fahari mwanamke kipenzi akitaka kitu kwangu.

Nani atamtunza zaidi yangu?

una honga kwanzia sh ngapi labda
 

pole zako kama ulihonga na hujala, wengine hakuna kuhonga na tunakula kiulainii
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…