Kuhamishwa kwa DPP ni pigo kubwa kwa Nusrat Henje na akina Halima Mdee

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,024
2,000
Ulinzi wa ubunge wa akina Halima James Mdee na wenzake ulisimama katika mafiga matatu ya "kimkakati" yaani Spika, AG na DPP tena kikujuana zaidi.

Figa moja binafsi limetenguliwa lakini litaletwa figa lingine kiofisi zaidi.

Siku zote utatu mtakavitu ukitibuliwa kinachofuatia ni majanga.

Bawacha walioko bungeni wajiandae kwa lolote, Nusrat Henje "alikuwa" kete muhimu ya wao kubaki bungeni.

Kazi Iendelee!
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
10,466
2,000
Hili ni jaribio zuri sana kwa maneno matamu ya malikia kuhusu kuboresha utawala wa kisheria.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom