Kuhamia/retire South Africa


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
110
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 110 0
Dunia ya leo watu hawapendi kulazimishwa mambo na saa zingine haya mambo ya kulazimishana kuishi Tanzania huku mnajua fika serikali yetu haina interest za wananchi wa kawaida unless unatoka from the rulling au upper class.

Kinachonipelekea kuuliza hili suala ni baada kuambiwa kuwa prominent Tanzanians kama vile Ami Mpungwe, Mkapa na wengine kama vile Zadock wamejiimarisha kimaisha kule na Tanzania imekuwa kama vile sehemu ya kuchuma kwani kimaisha huko tuendako stability itaondoka

sasa kilichonistua ni mama mmoja ambaye alikuwa ni afisa mwandamizi serikali ya Tanzani kuniambia kuwa anafanya house hunting in Cape Town South Africa of course mama kapiga kazi zake kadhaa za consulting so she should have at minimum 5 mil in her savings somewhere.

Na sasa najiuliza inamaana watu wamegive up na Nyumbani kiasi hiki? Je inamaana SA imekuwa ndio new mecca fro returnees au ni insurance tuu?

Of course tunajua hata wazungu tokam mataifa mabali mbali wameweka base zao SA lakini je nyinyi vijana mnalifkiria vipi hili ya kumigrate moja kwa moja na bongo ikawa ni shamba tuu mbaka hawa wanaotutawala watakapo weka their heads right na kuwa serious kwenye kuendeleza nchi?


Mlio na upeo zaidi juu ya hii issue tunaomba input zenu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
kuna uwalakini hapa................looks like nchi ishauzwa so wanaondoka kijanja
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
12
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 12 35
kuishi SA na xenophobic society kama ile is like living in hell
 

Forum statistics

Threads 1,213,864
Members 462,337
Posts 28,493,191