Kuhama cbe dar to dom under tcu yawezekana?


M

Mtambob

Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
40
Likes
1
Points
0
M

Mtambob

Member
Joined Sep 25, 2011
40 1 0
Rejea kichwa cha hbr hapo juu...km umepangiwa na tcu cbe dar na una loan ila binafsi unaitaji kwnd cbe dom inawezekana kwl wana jf?
 
K

Karlmakeen

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
K

Karlmakeen

Member
Joined Nov 5, 2010
17 0 0
Nadhani inawezekana, angalia tangazo la udahili kwa duru la tatu katika ukurasa wa tcu
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Haiwezekan!
 
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
1,024
Likes
332
Points
180
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
1,024 332 180
FUNGUA WEB YAO WAMETOA UTARATIBU..Uwe updated mkuu
 
R

Rajo

Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
R

Rajo

Member
Joined Sep 26, 2011
21 0 0
Rejea kichwa cha hbr hapo juu...km umepangiwa na tcu cbe dar na una loan ila binafsi unaitaji kwnd cbe dom inawezekana kwl wana jf?
Chuo co sawa na shule y mcng kwmb unafanya unachoamua so ckukatsh tamaa ila swal lng kw nn uljaza cbe ya dar badala ya dom?
 

Forum statistics

Threads 1,236,422
Members 475,125
Posts 29,257,235