Kufungwa kwa Bureau De Change

  • Thread starter truth'spassword
  • Start date

truth'spassword

truth'spassword

Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
67
Points
125
truth'spassword

truth'spassword

Member
Joined Dec 4, 2013
67 125
Leo katika pita pita yangu mjini nakihela changu kiduchu, nikasema niende nikachange maana rate ilikuwa nzuri kweli siku kadhaa zilizopita.. ndio nkakutana na kizungumkata chake, maduka yote yamefungwa ni mpaka uende benki. Maelezo niliyoyapata hayaridhishi, kwamba hawa jamaa wamekiuka masharti fulani, sasa ni wote kweli ? Na ndio watawafungulia lini ?
Mwenye uelewa mpana juu ya hili wakuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
TOHATO

TOHATO

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
776
Points
1,000
TOHATO

TOHATO

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
776 1,000
Awamu hi wamejidai wababe wananunua korosho wenyewe hawakujua hasara moja wapo ni kukosa fedha za kigeni mwisho wa siku ni kukomoa wafanya biashara wa maduka ya kubadisha fedha.
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,412
Points
2,000
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,412 2,000
Kwani wewe habari huwa hamsomi wala kutafuta? Tanzania kuna raia wazembe sana ndio maana umasikini na ujinga hauishi... news zimeshika mashiko wiki nzima and then mtu hajui kinachoendelea na unafiki pia unakuta hata kuna thread kachangia kuhusu report ya BOT ananzisha uzi as if kazaliwa leo
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
7,683
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
7,683 2,000
Mbona hawayasemi hayo masharti waliyoyakiuka ili tujue ni kweli au ni uonevu kwa wstu
 
M

mbeziboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
1,239
Points
2,000
M

mbeziboy

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
1,239 2,000
Mbona hawayasemi hayo masharti waliyoyakiuka ili tujue ni kweli au ni uonevu kwa wstu
Si ndio hapo! Masharti gani hayo ambayo hakuna bureau hata moja mjini imeweza kuyatekeleza? Na kama ni kweli basi hao hao BoT ndio wakulaumiwa kwa kuweka masharti yasiyotekelezeka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
17,373
Points
2,000
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
17,373 2,000
From Free Market Country to Soviet Union in just Three years dawa sio kufunga Forexess Dawa ni yeye kushuka Madurokani
 
tzkwanza

tzkwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
490
Points
1,000
tzkwanza

tzkwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2018
490 1,000
Serikali imenyang'anya fedha zote kwenye maduka ya kubadilishia fedha/ bureau de change zikiwemo dola zote ili kuokoa dola isishuke zaidi. Hii ni short-cut tatizo lenyewe ni kuwa hatuna dola kwa kuwa hatuuzi bidhaa nje ikiwemo korosho, wameacha tatizo la msingi wameanza ujambazi na unyang'anyi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
14,909
Points
2,000
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
14,909 2,000
Uzeni hizo korosho kama ni hivyo, tupate forex
 
truth'spassword

truth'spassword

Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
67
Points
125
truth'spassword

truth'spassword

Member
Joined Dec 4, 2013
67 125
Kwani wewe habari huwa hamsomi wala kutafuta? Tanzania kuna raia wazembe sana ndio maana umasikini na ujinga hauishi... news zimeshika mashiko wiki nzima and then mtu hajui kinachoendelea na unafiki pia unakuta hata kuna thread kachangia kuhusu report ya BOT ananzisha uzi as if kazaliwa leo
yaani we kama ni wa kiume, basi utakuwa wale wa LGBT.... We unajueje kama sikuwa mjini during this week ? Usipende kuhamaki ndugu, unaonesha ulivyo mpumbavu kwa kila mtu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,412
Points
2,000
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,412 2,000
yaani we kama ni wa kiume, basi utakuwa wale wa LGBT.... We unajueje kama sikuwa mjini during this week ? Usipende kuhamaki ndugu, unaonesha ulivyo mpumbavu kwa kila mtu

Sent using Jamii Forums mobile app
Naona imekuingia haswa kocho we mnaleta thread ovyo ovyo tu tunafungua kusoma unakuta ni aina ya comment tu Mod One unganisheni hii thread kwenye uzi wa bot kujibu funga funga ya bureau de change...

Hili bwege lishakili lilikuwepo wiki nzima na linajua sababu ya kufungwa maduka machache yaliyofanya makosa... linajaza server tu. Mitoto ilikua na madada zake ni shida sana
 

Forum statistics

Threads 1,295,973
Members 498,495
Posts 31,229,499
Top