Kufungiwa kwa gazeti la mwanahalisi:

Kufungiwa kwa gazeti la mwanahalisi:

Kama hajafungiwa mbona hawaandikii hicho mnachotaka. Angekuwa hajafungiwa si angeandikia magazeti mengine? Anajua kuwa hakuna atakayemtaka popote. Mbona mzee Ndimara ambaye kimsingi ndiyo Mwanahalisi anaandikia magazeti mengine? Iko wapi hiyo elimu ya Kubenea na uchunguzi wake kama siyo sifa za kijinga?

yaani unatia hasira wewe, yaani umenchefua sana
 
Si umeze sumu ukatulie badala ya kuchefuka mwanangu Nitonye? Hayo ndiyo mawazo yangu. Kubenea mmemgeuza hero bila hata sababu wakati ni mbabaishaji wa kawaida. Somebody should tell you the truth even if you don't want to listen. Kwa tunaomjua Kubenea tangu akiwa Habari Corporation tunashangaa kihiyo kama huyu ameupata wapi usomi na umaarufu? Hatufichi kusema kuwa nyuma ya Mwanahalisi kuna Mzee Ndimara Tegambwage anayemtumia Kubenea kama kikaragosi cha kufanyia mambo yake. Ushauri kwa Kubenea ni aende akasome ili ajikomboe badala ya kuendelea kuwa kikaragosi na kulewa sifa asizokuwa nazo finish. Samahani kama nimekuudhi zaidi. Ila nijuavyo hata ukiudhika na kuvua nguo huna ubavu wa kunidhulu. Hivyo, ulie tu na kuvumilia mwanangu. Hata hivyo sikulaumu. Akili yako nyembamba huenda haijajua methali.
yaani unatia hasira wewe, yaani umenchefua sana
 
Ndugu zangu wanajamiiforum,nimesikitishwa sana na ukimya uliopo sasa kuhusiana na kifungo cha gazeti pendwa hapa Tanzania la mwanahalisi,tangu gazeti hili lilipofungiwa kwakweli nimesaliwa na gazeti moja tu ambalo nalisoma ambalo ni Tanzania daima,sijisikii kusoma gazeti jingine lolote, nimekua nikjiuliza kwanini serikali imekuwa ikiliandama gazeti la mwanahalisi bila kujali athari tunazozipata wasomaji,na wanjua kua watanzania tunahaki ya kupata habari,mi ningefarijika kama waziri wa habari angelifafanua hili ili tujue wamefikia wapi?pia wamiliki wa gazeti la mwanahalisi watujuze wapenzi wa gazeti hili wamefikia wapi ili tuwe na matumaini ya kuliona tena sokoni,,........siwezi kuendelea kuandika mengi kwani nina uchungu sana hata kutaka kuandika matusi niishie hapo ila naomba serikali itazame athari tunazozipata watanzania kwa maamuzi ya kisiasa yanayochukuliwa na wenye madaraka#$%^&*()()()
 
Kweli kabisa MWANAHALISI lifunguliwe. Kifungo bado tu au ni mambo ya kukomoana?
 
Ndugu zangu wanajamiiforum,nimesikitishwa sana na ukimya uliopo sasa kuhusiana na kifungo cha gazeti pendwa hapa Tanzania la mwanahalisi,tangu gazeti hili lilipofungiwa kwakweli nimesaliwa na gazeti moja tu ambalo nalisoma ambalo ni Tanzania daima,sijisikii kusoma gazeti jingine lolote, nimekua nikjiuliza kwanini serikali imekuwa ikiliandama gazeti la mwanahalisi bila kujali athari tunazozipata wasomaji,na wanjua kua watanzania tunahaki ya kupata habari,mi ningefarijika kama waziri wa habari angelifafanua hili ili tujue wamefikia wapi?pia wamiliki wa gazeti la mwanahalisi watujuze wapenzi wa gazeti hili wamefikia wapi ili tuwe na matumaini ya kuliona tena sokoni,,........siwezi kuendelea kuandika mengi kwani nina uchungu sana hata kutaka kuandika matusi niishie hapo ila naomba serikali itazame athari tunazozipata watanzania kwa maamuzi ya kisiasa yanayochukuliwa na wenye madaraka#$%^&*()()()
..ina maana wewe hujui ni kwa nini gazeti la 'mwanaharisi' linaandamwa kiasi kile? ngoja nikusaidie...mwanahalisi ni gazeti mwiba kwa chama cha mafisadi na serikali ya chama hicho ambayo imewekwa katika kiganja cha mafisadi... halafu unataka ufafanuzi kuhusu gazeti la mwanahalisi kutoka kwa waziri wa habari wa serikali ipi..ya Obama au hii tulionayo na JK? huyo waziri unayemsema ni wa chama gani?.. mwiba mwingine ni mijadala ya wabunge wa upinzani katika Bunge. kulikuwa na muvu kwamba vikao vya Bunge visirushwe hewani...unaelewa maana yake?
 
bonge moja ya shule. Mwanahalisi lirudishwe. Kubenea atuambie walipofikia
 
Kama wamiliki wenyewe wamekaa kimya unategemea nini?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
ile ilikua ni indefinite closure. Ubabe wa hali ya juu
 
Ni muda mrefu sasa tangu Mwanahalisi lifungiwe kwa sheria tata ya usalama wa taifa. Sasa waJF nini kama wadau tunaweza kufanya ili kushinikiza gazeti hilo lifunguliwe?
 
Mimi nadhani tumchangie mhariri abadilishe biashara.auze nyanya atafanya vizuri.kwani hata akifunguliwa kwa silka zake atafungiwa tena.
 
Mimi nadhani tumchangie mhariri abadilishe biashara.auze nyanya atafanya vizuri.kwani hata akifunguliwa kwa silka zake atafungiwa tena.
Vipi wewe ni Ramadhani Ighodi a.k.a RAMA anayetuhumiwa na Dr.Ulimboka? Kama siyo basi ni wakala wake, subirini mwisho wenu uko karibu nyie magamba na mawakala wao.
 
Dawa tutembee uchi tu nafikiri watawala wataona aibu watalifungulia...........
 
lazima tufanye maadnamano makubwa tuulize maswali ya moja kwa moja, hivi kufunguwa kwa mwanahalisi kuna sevu interest za nain kama sio Zoka, Membe na Ramadhani Ighoda? lazima tufanye hivyo ama sivyo tutabaki na magazeti ya mwananchi ya wakina lowasa na yale ya habari ya Rostam, hebu angalia inawezekana kweli habari ya Beatrice shelukindo ikapewa front page? huu si ni upuuzi, huyo ndio mr Msaki aliye mfix mtu mahiri kama Theofil Makunga, na yeye Theofil kakubali kuwekwa business manager ili mradi mkono uende kinywani, shit
 
Haina haja ya kupigia kelele jina la gazeti, kama waandishi wa Mwanahalisi wanazo makala kabambe za kukuna mitima ya wasomaji wapeleke kwenye magazeti mengine dada mbona yapo...!!! Nijuavyo mimi limefungiwa gazeti siyo waandishi wala mhariri...
 
Thats a good suggestion, lakini kwa magazeti haya ambayo owners na waandishi wake ni wanafiki hawawezi kuwakubali the likes of mwanahalisi kwa kuwa watashindwa ku fit kwenye unafiki wao
 
Back
Top Bottom