Kufunga flash kwa password | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufunga flash kwa password

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by charminglady, Oct 28, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,801
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    hali zenu wakuu, hivi inawezekana kufunga flash/usb kwa password. kama inawezekana unaifungaje?
    natanguliza shukrani
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,985
    Likes Received: 5,017
    Trophy Points: 280
    sjawahi skia kuhusu kulock flash an why ufanye hivo? maana ukilock mtu anaformat tu

    nnavojua kuna ku encrypt flash ili kuprotect data.

    mfano una nyaraka zako za siri kwenye flash then unataka hio flash isisome pc nyemgine zaidi ya kwako basi una encrypt

    kujua zaidi kuhusu ku encrypt flash nenda google au link hii

    Encrypt Your Thumb Drive - Wired How-To Wiki
     
  3. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,135
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ndio inawezekana kulock usb flash kwa password hata mimi naitumia hiyo program inaitwa usbenter just google utaipata kuna free version ambayo unalock usb flash kwanzia 1GB-4GB tu ukitaka zaidi inakubidi u'buy full version hata mtu aki format hato weza ku'access data zilizoko kwenye flash
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Sio kila Flash ina uwezo huo wa kuweka password!! Flash zenye uwezo huo zinakujaga na software yake kabisa ambayo inakurahisishia kuweka Password!!
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,985
    Likes Received: 5,017
    Trophy Points: 280
    So ukieka password mtu hawezi kuformat?
     
  6. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    point muhimu...!!!
     
  7. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,265
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    jaribu bitlocker mkuu
     
  8. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,135
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ataweza ku'format ila hatoweza access data yoyote na pia hatoweza tumia hiyo flash coz itaonesha capacity 15KB ambayo hata weka ishu yoyote huko mpaka mwenye hiyo flash aweke kwenye computer yake ambayo hiyo program ya kulock ime'installiwa. idownload kwenye link hii http://kashu-sd.co.jp/en/latest/usbenter.zip
     
  9. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,135
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    blaza inalock bila tatizo ili mradi ukidhi vigezo na masharti mimi nimelock flash ya jet transcend 4GB
     
  10. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,503
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    uzi mzuri wap button ya ku-like uzi
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,801
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    asanteni wapendwa kwa comment zenu, nitazifanyia kazi.
    pia nitawezaje kulock folder kwa password pia???
     
  12. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    charminglady wife vipi tena kuficha vitu kwenye flash zangu? kuhusu kupassword protect folder, tumia bitlocker kama una window7 ultimate
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    4 any function you want to perform,it requires password..u cant even format without password.
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu nimeinstal hiyo usbenter sasa nataka kuunstall natumia wnd 7.Nimeshindwa flash ya 4gb naona inanionyeshea 573kb ukubwa wa flash wakati yangu ni 4gb msaada
     
  15. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,135
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    exactly ndo inavyo takiwa sasa open hyo flash yako afu utaona ma'file mawili sasa open UsbEnter utaingiza passwrd ambazo uliset wkt unainstall hiyo prgrm then itafunguka kama kawaida na real capacity ambayo ni 3.76GB
     
Loading...