Kufunga camera sebuleni ni sahihi?

Kufunga camera sebuleni ni sahihi?

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Posts
1,533
Reaction score
3,840
Wakuu,

Nina ndugu yangu amefunga camera sebuleni kwake pamoja na dining. Nilishawahi kubishana nae sana kuhusu swala hilo, nilimwambia ya kwamba anakosesha watu amani wakiwa maeneo hayo. Hawawezi kuwa huru, watakuwa wanaigiza tu kwa kuwa wanajua kuna uwezekano wa kuonwa ikiwa muhusika akiamua kuangalia yaliyojiri siku husika nyumbani kwake.

Kama lengo ni kuweka usalama mi nadhani camera za nje zinatosha sana kuliko kuweka camera mpaka ndani ya nyumba kama mpo bank.

Je, wewe unadhani ni sahihi kufunga camera sebuleni na sitting room?
 
sebuleni hapana aisee labda koridoni tu na nje.
 
Wakuu,

Nina ndugu yangu amefunga camera sebuleni kwake pamoja na dining. Nilishawahi kubishana nae sana kuhusu swala hilo, nilimwambia ya kwamba anakosesha watu amani wakiwa maeneo hayo. Hawawezi kuwa huru, watakuwa wanaigiza tu kwa kuwa wanajua kuna uwezekano wa kuonwa ikiwa muhusika akiamua kuangalia yaliyojiri siku husika nyumbani kwake.

Kama lengo ni kuweka usalama mi nadhani camera za nje zinatosha sana kuliko kuweka camera mpaka ndani ya nyumba kama mpo bank.

Je, wewe unadhani ni sahihi kufunga camera sebuleni na sitting room?

Sasa si bora huyo Mkuu? Mimi kuna ' Njemba ' naifahamu kabisa imemuwekea Kamera ' Mbunyeni ' Mkewe. Kazi ipo!
 
ujinga ni adui mkubwa sana. yeye atakuwa ameina kapatia!
 
Wakuu,

Nina ndugu yangu amefunga camera sebuleni kwake pamoja na dining. Nilishawahi kubishana nae sana kuhusu swala hilo, nilimwambia ya kwamba anakosesha watu amani wakiwa maeneo hayo. Hawawezi kuwa huru, watakuwa wanaigiza tu kwa kuwa wanajua kuna uwezekano wa kuonwa ikiwa muhusika akiamua kuangalia yaliyojiri siku husika nyumbani kwake.

Kama lengo ni kuweka usalama mi nadhani camera za nje zinatosha sana kuliko kuweka camera mpaka ndani ya nyumba kama mpo bank.

Je, wewe unadhani ni sahihi kufunga camera sebuleni na sitting room?
Mimi ni mfunga camera

Kabla ya kufunga camera huwa tunamuuliza muhusika anataka kufunga camera kwa ajili ya nini, then tunamshauri

Si wote wanafunga camera kwa ajili ya kumkamata mwizi, wengine wanafunga kwa ajili ya wafanya kazi wa ndani kwa kuogopa kunyanyasiwa watoto wao,
 
Unatoa ushauri kwani umechagia hata fofari au unalipa bill ya umeme
 
Hayo mambo ya camera utakuja kumrekodi mkweo anatoa kipwinto ndio uone raha
 
hzo camera zmenfanya niache kazi bila kupenda, bos alfunga kuanzia nje dukan, dinning, jikoni, kordon, mlango wa mbele na nyuma, kwenye ngazi (ghorafa), sebule ya juu, halafu kipindi hiko nlikua napiga mwanae tena humo humo ndani, nkaona kuliko kupelekwa jela miaka 30 bora nsepe maana mtoto alikua hawezi kujizuia kwangu
 
Kamera zifungwe sehemu zote ili kuwe na usalama na adabu kwa wenyeji. Kama si Kamera ya sebuleni kile kisa cha kukirihisha cha ukatili wa kijakazi kwa mtoto mchanga tungekifahamu? Mtoto angekuja kufa halafu kijakazi angesingizia jambo lisilojulikana. Nasisitiza.Zifungwe sehemu zote kadiri mwenye nyumba atakavyoona inapendeza.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom