Kufifia kwa taasisi za serikali: Mfano TANROADS

Kufifia kwa taasisi za serikali: Mfano TANROADS

Tanroad wanaomba fedha mfano bilioni 300 lakiniMashirika/viwanda yote wakati wa Nyerere yalihujumiwa makusudi ili kuwanufaisha watu binafsi au wazungu kwa mlango wa nyuma, kama kiwanda cha kusafisha mafuta ghafi, tipper, kiwanda cha tairi za magari , general tire Arusha nk

wazungu wananufaikaje? wanaohujumu tanzagiza siku zote ni iran/arabs/pakis/indians na siyo wazungu.

kwanza wazungu ndiyo wanaosaidia kujenga africans wanashirikiana na iran, arabs na pakis kuuwa, tiper ilijengwa kwa msaada wa wazungu i.e italy, hata tanganyika packers ilijengwa na waingereza walioua ni tanganyika packers ni adamjee mbunge wa kawe wakati wa awamu ya 4, general tire ilijengwa kwa ushirikiano na kampuninya wazungu USA ilikufa na kufungwa awamu ya 4 akapewa muhindi yana tires ya kenya on and on kwanza kama tanzagiza ingefuata ushauri wa wazungu viwanda vyote siajabu vingekuwepo bado na vingekuwa successful usisahau wazungu wameanzisha agoa ambapo nchi masikini ikiwemo tanzagiza wanaruhusiwa ku-export USA tax free hizi tariffs za D.Trump zinazoliza watu dunia nzima tanzagiza imesamehewa, sasa kipo kingine wazungu wafanye?

wanaoua tanzagiza ni iran/arabs/pakis angalia mashamba ya katani korogwe na kwingineko nani ameyachukuwa? …
 
Back
Top Bottom