Kufa kwa intelijensia ya CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufa kwa intelijensia ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Jul 12, 2017.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,181
    Likes Received: 10,204
    Trophy Points: 280
    Kama mnakumbuka CHADEMA ilikuwa ni chama kinara wa kudaka taarifa za kiintelijensia zikiwemo za kuhujumu chama na ufisadi.

    Mifano ipo mingi, intelijensia ilimnyaka Zitto akisaidiana na CCM kukiua chama. Kina Shonza na wenzie walinaswa kabla hawajaleta madhara nk

    Lakini leo hii hali ni tofauti kabisa, CHADEMA kimekuwa chama kisichojua chochote kuhusu usalama wa watumishi wake,hakijua alipo Ben Saanane, hata kujua tu ni kina nani wamefanya haya.

    CHADEMA ilikuwa chama cha kuwahi kabla hakijawahiwa. Zitto tulimuwahi, Shonza na wenzake walizimwa kabla na mapema. Lakini leo hii hata madiwani washamba kabisa wanashindwa kujjlikana mapema hujuma zao na kufukuzwa kabla ya kujiuzuru.Hovyo kabisa.

    Lazima tukubaliane Dr. Mashinji kazubaa sana.
     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,181
    Likes Received: 10,204
    Trophy Points: 280
    Kwamba iweje Chadema haijui kina nani wamemfanya nini Saanane,kwamba iweje Chadema ishindwe kuzima hujuma za madiwani wake?
     
  3. R

    Rajikumar Ashoka Member

    #3
    Jul 12, 2017
    Joined: Jun 3, 2017
    Messages: 60
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 25
    Mh even me sijamuelewa ndo anamaanisha nn
     
  4. Francis12

    Francis12 JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2017
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 5,114
    Likes Received: 10,278
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono hoja yako mkuu umeandika point Chadema waliwahi kubaini madiwani wake wanne ambayo walipewa milioni 70 kwa ajili kuzijiulu udiwani wakafukuzwa kwenye chama .Hili la Arumeru ushahidi upo lakini chama wapo kimya wameshindwa hata kuchukua mapema kuna nini?
    Lakini leo hii hali ni tofauti kabisa,CHADEMA kimekuwa chama kisichojua chochote kuhusu usalama wa watumishi wake,hakijua alipo Ben Saanane,hata kujua tu ni kina nani wamefanya haya.
     
  5. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2017
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 16,779
    Likes Received: 8,346
    Trophy Points: 280
    Alafu mnadai madiwani wamenunuliwa!
     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2017
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,916
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Something is amiss.
     
  7. w

    wise-comedian JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2017
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 2,136
    Trophy Points: 280
    Everybody has a price tag

    Sent from my Infinix_X521 using JamiiForums mobile app
     
  8. mitale na midimu

    mitale na midimu JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2017
    Joined: Aug 26, 2015
    Messages: 3,421
    Likes Received: 5,450
    Trophy Points: 280
    tangu kamanda Lws ameingia kule. wamekuwa kama zile bus za vijijini leyland maximum speed ni 50km/h
     
  9. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2017
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 16,779
    Likes Received: 8,346
    Trophy Points: 280
    Labda sababu mikutano ya kisiasa ya nje imepigwa ban kama sio ktk jimbo la mbunge, nashauri jpm aruhusu mikutano kila mahali intelijensia ya chadema itakuwa sawa!
    Kheeeee kheeeeeeeeee kheeeeeeeeeeeeeee, nacheka kama mzee majuto na kwa dharaaaaaaaaauuuuuuuuu!
     
  10. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,181
    Likes Received: 10,204
    Trophy Points: 280
    Tulia mkuu,utanielewa tu
     
  11. MaishaPesa

    MaishaPesa JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2017
    Joined: Mar 8, 2014
    Messages: 511
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Kumbe mnahitaji chadema kuliko inavyowahitaji eeehhh tulieni dawa iwaingie. Si mlisema chama cha matamko mara cha maandamano. Now tulieni hvyo hvyo. Magu endelea kutunyoosha baba tena sana tu. Ongeza spidi magu mbrrrrrrrr wiiii!
     
  12. D

    Drop JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2017
    Joined: Jan 23, 2017
    Messages: 284
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Hakiwezi kuwa na intelligence makini kwa akiri za akina mashinji watu wenye uwezo na makini hawapo chadema sasa

    Sent from my SM-A310F using JamiiForums mobile app
     
  13. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,387
    Likes Received: 27,867
    Trophy Points: 280
    No.Soma hapa:

     
  14. mtunzasiri

    mtunzasiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2017
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 1,177
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hivi nini kinaendelea mbona wengine hatujulishwi bado game mbichi hii 2020 naona iko karibu sana

    kimeo
     
  15. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,181
    Likes Received: 10,204
    Trophy Points: 280
    Nimeshtuka kasikia kuna madiwani wamehongwa kujiuzuru.haya yalisemwa toka May na katibu,kuna hatua alichukua?kibaya ni usalama wa ben, hakuna kitu kinaniuma mitandaoni kama kusoma stori za kupotea kwa ben
     
  16. R

    RUTAGAMBWA JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2017
    Joined: Jun 15, 2017
    Messages: 326
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Kweli cdm imeshuka hadhi
     
  17. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2017
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 26,872
    Likes Received: 6,874
    Trophy Points: 280
    Hawataki kutumia hela kupata hela,,

    ili uweze kupata intelligence uwe tayari kuwalipa human asset ambao ndo wanakuletea intelligence,
    sasa cdm sikuhizi sijui hela wananywea tu,
    mbona kuna vijana machachari kama kina yerico walikuwa wanatutoa kamasi buku 7,
    saa hizi kweli bavicha mnatia huruma kweli kweli
     
  18. ChamaDola

    ChamaDola JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 2,338
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Toa mashinji,weka Lema,toa Mbowe weka Lissu!
    Toa Lowasa,toa Sumaye tena flash kabisa toka chamani!
    Halafu ingiza viongozi vijana chamani!
    Hasahasa Lowasa,kwani anakizeesha chama kiitikadi na kimwenekano!
     
  19. B

    Babeli JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2017
    Joined: Jul 20, 2015
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Dr Slaa alikua hazina kwa chama au sio ?
     
  20. King klax

    King klax JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 985
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    Muulize CCM
     
Loading...