Kufa kwa intelijensia ya CHADEMA | Page 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufa kwa intelijensia ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Jul 12, 2017.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,810
    Likes Received: 12,166
    Trophy Points: 280
    Kama mnakumbuka CHADEMA ilikuwa ni chama kinara wa kudaka taarifa za kiintelijensia zikiwemo za kuhujumu chama na ufisadi.

    Mifano ipo mingi, intelijensia ilimnyaka Zitto akisaidiana na CCM kukiua chama. Kina Shonza na wenzie walinaswa kabla hawajaleta madhara nk

    Lakini leo hii hali ni tofauti kabisa, CHADEMA kimekuwa chama kisichojua chochote kuhusu usalama wa watumishi wake,hakijua alipo Ben Saanane, hata kujua tu ni kina nani wamefanya haya.

    CHADEMA ilikuwa chama cha kuwahi kabla hakijawahiwa. Zitto tulimuwahi, Shonza na wenzake walizimwa kabla na mapema. Lakini leo hii hata madiwani washamba kabisa wanashindwa kujjlikana mapema hujuma zao na kufukuzwa kabla ya kujiuzuru.Hovyo kabisa.

    Lazima tukubaliane Dr. Mashinji kazubaa sana.
     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #141
    Jul 15, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,810
    Likes Received: 12,166
    Trophy Points: 280
    Hudumia mumeo acha kuzurura huku asubuhiasuhi
     
  3. Madam Mwajuma

    Madam Mwajuma JF-Expert Member

    #142
    Jul 15, 2017
    Joined: Sep 13, 2014
    Messages: 5,659
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    Nitauuwa upinzani
     
  4. k

    kabombe JF-Expert Member

    #143
    Jul 15, 2017
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 13,890
    Likes Received: 7,265
    Trophy Points: 280
    Chadema haikuwa na intelijensia wala ushuzi.Alichokuwa akifanya slaa ni kupata tip tu,na hao waliokuwa wakimpa tip wote wamepelekwa mbele ya haki,kwa sasa chadema hawajui pa kuanzia na utawala huu wa Magufuli umepiga pini sehemu zote nyeti ukigundulika tu umetoa siri huna kazi siku hiyo hiyo
    Lakini nakubaliana na wewe Mashinji ni bomu.Uchaguzi wa 2019 mtamtimua kwa bakora huyo masinji.
     
  5. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #144
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 3,579
    Likes Received: 1,842
    Trophy Points: 280
    KAFIE LUMUMBA
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #145
    Jul 22, 2017
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,983
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Umejiandaaje kuitwa UMENUNULIWA, MSALITI na majina mengine kama hayo???
     
  7. c

    chegreyson JF-Expert Member

    #146
    Jul 22, 2017
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Huo ndio ukweli unaouma mkuu.
     
  8. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #147
    Jul 22, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,810
    Likes Received: 12,166
    Trophy Points: 280
    Makamanda tunaelewana,tunaongea lugha moja hata kama ni kinzani
     
  9. G

    G4rpolitics JF-Expert Member

    #148
    Jul 22, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 1,461
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Nakubaliga point zako kama hii ya leo, pale palipo na ukweli unasema, cyo wengine wanaokuwa wafa chama wanaogopa ukweli

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #149
    Jul 26, 2017
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,983
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama Upo Sawa, tumezoea kuona hivyo kule CCM ambapo kuna kupishana Kwa akina Nape, Makonda, Aeshi, Dr. Kafumu, MSUKUMA, Kigwangala, nk na bado wanabaki kitu kimoja

    Huku kwingine mtu akiwa na mawazo tofauti kidogo tu basi majina Yote mabaya ni Yake, atapchikwa kununuliwa, njaa, usaliti n.k
     
  11. M

    Meiboki Member

    #150
    Jul 26, 2017
    Joined: Jul 18, 2017
    Messages: 60
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Lumumba mna ngano za zamani sana. Mlichobaki ni kula rambirambi na kukaa mabarazani kutafuta Leo Chadema wako wapi tuwakamate tuwaweke ndani.

    Mmebaki kuwaota watu badala ya kufanya kazi. Kichaa wenu amebaki kuwatukana waliompa kura akidhani ndiyo stail ya kuwawin. I am telling this "Time will tell"
     
  12. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #151
    Jul 26, 2017
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 10,142
    Likes Received: 2,616
    Trophy Points: 280
    Chadema imeshakua takataka tu sasa
     
  13. GEBA2013

    GEBA2013 JF-Expert Member

    #152
    Jul 26, 2017
    Joined: Feb 22, 2014
    Messages: 2,470
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Kuondoka Kwa Slaa Ndyo Ilikuwa Kifo Cha Cdm.
     
  14. f

    feya bugalama Member

    #153
    Jul 26, 2017
    Joined: Oct 6, 2016
    Messages: 65
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Hayo mengine siwezi sema sababu cjui. Kuhusu ndg BEN?
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #154
    Jul 28, 2017
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,983
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Migogoro Kwenye vyama iLianza taratibu
     
  16. Karne

    Karne JF-Expert Member

    #155
    Jul 28, 2017
    Joined: Jun 13, 2016
    Messages: 1,245
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua umuhimu wa matako kalia kichwa.

    Naona pengo la Dr Slaa limeanza kuonekana lakini mnashindwa kuusema huo ukweli mchungu mnaishia kujibaraguza.
     
  17. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #156
    Jul 28, 2017
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,983
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    RASKAZONE 1997 marked the fall of NCCR
     
Loading...