Kuchukua mafao NSSF mpaka miaka 55?

steve111

Member
Joined
May 29, 2015
Messages
78
Points
125

steve111

Member
Joined May 29, 2015
78 125
Poleni na majukumu wakuu.

Nilikuwa nafanya kazi sehem X sasa nimeamua kuacha na kuendelea na maisha mengine, sasa nimeenda NSSF kuchukua michango yangu naambiwa mpaka nifikishe Miaka 55? Hii hatari sana.

Wanajamvi hii imekaaje?
 

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
24,518
Points
2,000

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
24,518 2,000
Poleni na majukumu wakuu.

Nilikuwa nafanya kazi sehem X sasa nimeamua kuacha na kuendelea na maisha mengine, sasa nimeenda NSSF kuchukua michango yangu naambiwa mpaka nifikishe Miaka 55? Hii hatari sana.

Wanajamvi hii imekaaje?
Upo mkoa gani?
Ulipo kuwa umeajiriwa ni unafanyia kazi ni private?
Una muda gani tangu utoke kazini?
Je, ulifukuzwa ama uliacha mwenyewe?

Mkuu, ebu fanya ujibu hayo ili tukupe connection ukavute mtonyo wako
 

Forum statistics

Threads 1,389,920
Members 528,057
Posts 34,038,704
Top