Kuchora tattoo

  • Thread starter johansen josephat
  • Start date

johansen josephat

johansen josephat

Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
38
Likes
26
Points
15
Age
25
johansen josephat

johansen josephat

Member
Joined Jul 9, 2016
38 26 15
Habarin Wakuu

Nahitaji msaada kwa yeyote alioko mwanza Mm ni mgeni kwenye maswala ya kuchora tattoo naomba msaada kwa yeyote anaye fahamu wanapo chorea Anipe ramani nataka kuchora jina la mwanangu
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,630
Likes
3,714
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,630 3,714 280
Nikikuelekeza nitskuwa nimeshiriki dhambi kwa maana hiyo basi ngoja waje wengine Mkuu subili hapohapo
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,108
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,108 280
Nenda makoroboi wanachora, ila siku ukitaka kufuta usirudi kuuliza
 
johansen josephat

johansen josephat

Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
38
Likes
26
Points
15
Age
25
johansen josephat

johansen josephat

Member
Joined Jul 9, 2016
38 26 15
Nikikuelekeza nitskuwa nimeshiriki dhambi kwa maana hiyo basi ngoja waje wengine Mkuu subili hapohapo
Ahsante kwa mchango Wako... siwez kuchukia Ushauri wa mtu yeyote .I appreciate that
 
johansen josephat

johansen josephat

Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
38
Likes
26
Points
15
Age
25
johansen josephat

johansen josephat

Member
Joined Jul 9, 2016
38 26 15
Nenda makoroboi wanachora, ila siku ukitaka kufuta usirudi kuuliza
I know Every type of Tattoo, hata pengine wew usizo zijua but... niliuliza kwa wakazi wa mwanza Ungesema nenda makoroboi tu... Hayo mengine hayana maana ndg yng ... Any way Ahsante kwa ushauri weko pia siwez mchukia yeyote.

Naheshim sana mawazo ya kila moja
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,220
Likes
32,464
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,220 32,464 280
Avatar yako inaonesha wewe ni mvulana ,chora tu hata kwenye nywele.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,108
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,108 280
I know Every type of Tattoo, hata pengine wew usizo zijua but... niliuliza kwa wakazi wa mwanza Ungesema nenda makoroboi tu... Hayo mengine hayana maana ndg yng ... Any way Ahsante kwa ushauri weko pia siwez mchukia yeyote.

Naheshim sana mawazo ya kila moja
Ilikua angalizo kuna wenzio huwa wanakuja kuuliza jinsi ya kufuta wamaambiwa wachome na pasi....
ni hivo tu
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935