Kuchangia hii kitu na mke/mpenzi ni sawa?

Kuchangia hii kitu na mke/mpenzi ni sawa?

Nimeshuhudia unafiki wa hali ya juu kwenye hii thread.

Sijaona hata mmoja aliesema ni ugonjwa wa aina gani anaweza kuupata kutokana na kuchangia mswaki zaidi ya poroja.
 
Dah... Jamani yasikieni tu MAHABA NIPOTEZE KAMA NDEGE YA MALAYSIA...

Unazungumzia kuchangia mswaki mbona hiyo simple, niliwahi kudate na mkaka mmoja Mtanga wee tulikuwa tunatafuniana nyama mpaka inakuwa laini kisha tunalishana kwa mdomo!!!

Khaaaa... Sitamani hata kukumbuka make baada ya kuachana ndio nikapatwa na kinyaa!!!

Duuu hapo ni hatar aisee.. kutafuniana tena
 
Mswaki kitu kidogo sana ma hakuna kitu sishei na mke wangu labda nguo tu maana maaumbile yetu ni tofauti ila halipo lingine ambalo hatushei na ssioni kinyaa kwa lolote kwake ili mradi usafi wa kawaida uzingatiwe na najiuliza hao wanasema hawashei mswaki mengine wanayafanyaje maana malavidavi yana mambo mengi
 
Mswaki kitu kidogo sana ma hakuna kitu sishei na mke wangu labda nguo tu maana maaumbile yetu ni tofauti ila halipo lingine ambalo hatushei na ssioni kinyaa kwa lolote kwake ili mradi usafi wa kawaida uzingatiwe na najiuliza hao wanasema hawashei mswaki mengine wanayafanyaje maana malavidavi yana mambo mengi
 
Mswaki .........dah hapana kwa kweli! Magonjwa ya fizi na meno utayapata hapo hapo.
 
Nikikosa wangu wake natumia,boxer yake nashindia mie..haaa sasa nini maana ya kua mwili mmoja alaaa....
 
kunyonya k au kushika maik si bora ya kushare mswaki wakuu..? wangu anatumia mswaki wangu mimi kutumia wake mmh hapana...kuvaa bikini ni dalili ya ungese...mara uko kijiweni umeinama kuokota kitu mara wanaume wenzako waone kitu cha bikini sijui utawaambiaje waamini wewe si punga..
 
Hapana Kwanza Mswaki Ukiunusa Tu Unatoa Harufu Ndo Ije Tena Yeye Aweke Domo Namim Niweke Siutakua Kama Mzoga Mzoga Au
Sio Kila Kitu Ni Chaku Share Vingne Una Chagua Tusidanganyane,
 
Nikikosa wangu wake natumia,boxer yake nashindia mie..haaa sasa nini maana ya kua mwili mmoja alaaa....

Nimeipenda hii mkuu.

Nashangaa watu humu wanaroroja tu, denda wananyonyana lakini mswaki wanakuambia hapana mashine ya kunyolea wanatumia moja lakini mswaki wanakuambia NO!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom