Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,595
- 65,036
Twende lini paris, ukafanye shopping?Kwa maswali hayo ya kitoto na kiwaki basi bro nishajua pesa hunaaaaa!!!! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Twende lini paris, ukafanye shopping?Kwa maswali hayo ya kitoto na kiwaki basi bro nishajua pesa hunaaaaa!!!! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Twende lini paris, ukafanye shopping?
😀 😀Usiendelee unazidi kuharibu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Muda wa kutimiza majukumu ya ndoa huu, nenda kalale 😀 😀[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Muda wa kutimiza majukumu ya ndoa huu, nenda kalale 😀 😀
Timu kataa ndoa, hamuwezi kujua utamu wa ndoa 😀Ndoa ndo mdudu gani?? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Chakorii za siku, msukuma wako hajambo. Kuna eneo hapa nipo lina wasukuma tupu, yaani ni baiskeli na ng'ombe tu huku.Hiyo Inaitwa mbwa kala mbwa
Lá hasha huu si uungwanaImezuka tabia ya wadau walio Katika mahusiano kuchafuana baada ya kuachana.
Unakuta watu waliishi vizuri tu inapotokea wametofautiana wakaachana unaanza kuskia mara oooo! kwanza alikuwa analima bamia[emoji23] mara ooooh mpira wake haujawahi fika kwa kipa,ooooh ki.........chali!
Cha kushangaza baada ya muda utaskia anataka usuluhishi warudiane.
Mwingine naye utaskia mara oooo bwaw... utazan anafgamsamaki[emoji2381]
JE HUU NI UUNGWANA?
Huyo aliyekomba ni halali yke bhn mabaharia tunamuunga mkono, whenever you break up you have to release out everything engineerUshamba na kutokujua maisha. inasikitisha sana mnatoleana na siri za ndani. Kuna mwamba aliachana na dem alafu mm ndio nikawanae basi jamaa alikomba kila alichompa demu kisa wameachana yaani mambo ya ajabu kweli.
Kama unajijua unatabia hiyo bora usitoe vitu basi na mkiachana mpotezee maisha yaendelee
Timu kataa ndoa, hamuwezi kujua utamu wa ndoa 😀
Nzuri kabisa habari yako….msukuma Yupo huko usukumani ninauhakika atakuwa anaendelea vizuri 😁😁sijui keshaoa yule jamaa🤪…Chakorii za siku, msukuma wako hajambo. Kuna eneo hapa nipo lina wasukuma tupu, yaani ni baiskeli na ng'ombe tu huku.
Ubaharia wa kishamba sana alafu ni pigo za umaskini kama umeamua kutoa we toa mkiachana fanya zawadi hakuna haja ya kudai mali zako ukionaje basi usiwe unatoa.Huyo aliyekomba ni halali yke bhn mabaharia tunamuunga mkono, whenever you break up you have to release out everything engineer
Mi nilifikiri kakuoa, ungemchukua huyo maana ndo alikuwa anakupatia chumbani.Nzuri kabisa habari yako….msukuma Yupo huko usukumani ninauhakika atakuwa anaendelea vizuri 😁😁sijui keshaoa yule jamaa🤪…
Umesahau na kula miwa barabarani huku wanatembea🤣🤣wasukuma bhana
Usiamini miandiko ya jf kiongozi…Mi nilifikiri kakuoa, ungemchukua huyo maana ndo alikuwa anakupatia chumbani.
KumbeUsiamini miandiko ya jf kiongozi…
Na wote tuseme amina 🤣
[emoji56][emoji56][emoji56][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwahiyo km alikuwa na kibamia tusiseme?!!!
Tena sio kibamia tu!! Pia ana pumboo moja [emoji2222]
Kwa hiyo mimi na were ndio tumeachana sio?[emoji14][emoji14][emoji14][emoji2089][emoji2089][emoji2089][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hakunaga kuachana kwa wema jirani
[emoji23]Yaani mimi ili tuachane lazima uwe umenizingua ndio tunaachana. Na usitegemee unikere hadi nifikie kukuacha halafu nikuache kistaarabu[emoji23][emoji23][emoji23]utajuta kudate na mimi.