Kuchafuana kwa walioachana si uungwana

Kuchafuana kwa walioachana si uungwana

Mengn nayasomaga tu humu na kuyaona huko Instagram

Kudate na mm usitegemeee tutaachana ila kuna mambo yatatuweka mbali kwa Kipindi flan tukikutana tena tunaanzia tulipoishia

Ni mimi kabisa [emoji28][emoji28]
 
Watu wa jf nanyie hampotezi kumbukumbu kha🤪🤪mjisahaulishege mara chache chache🤓🤓

AD7198D7-93FE-443B-8CD7-AF154FCA656A.jpeg
 
Hakuna kitu sipendi kama kuachana kwa uadui ila tukoachana ndo imetoka hiyo sinaga kupasha kiporo.
Mmoja anakuwa ajapenda kuachana kwahiyi lazima vitumbwi viwep muuli DeepPond akiachana na mama jay tu simu anapigiwa mpaka kero
 
Tena ukimuita akatai utasikia unaambiwa mimi sasaiv naogopa wapenzi wawatu jua hapo imeshaaaaaa ukikaaa kimya anakupigia simu uko wapi sasa aya nakuja ila sichelewi kimoja tu naondoka
Hakika na kama mumewe au bwana wake akiwa hayupo wewe ndiye unakaimu nafasi yake unajipigia tu
 
Maisha haya bahna zamani ndio natukana mpaka naishikwa na usingizi ila kuanzia majuzi ukienda nendraa
 
Imezuka tabia ya wadau walio Katika mahusiano kuchafuana baada ya kuachana.

Unakuta watu waliishi vizuri tu inapotokea wametofautiana wakaachana unaanza kuskia mara oooo! kwanza alikuwa analima bamia[emoji23] mara ooooh mpira wake haujawahi fika kwa kipa,ooooh ki.........chali!

Cha kushangaza baada ya muda utaskia anataka usuluhishi warudiane.
Mwingine naye utaskia mara oooo bwaw... utazan anafgamsamaki[emoji2381]

JE HUU NI UUNGWANA?
Hapana. La! Hasha! Huu si uungwana.
 
Kwa hiyo mimi na were ndio tumeachana sio?[emoji14][emoji14][emoji14][emoji2089][emoji2089][emoji2089]

Wewe bado ndio najipanga kufungua fomu yako ya maombi [emoji16][emoji16][emoji16]
 
Back
Top Bottom