Siku ikitokea mnapasha viporo kila mtu atataka kumuonyesha mwenzie kwann ulinitoa kasoro[emoji23]
Ninachoamini hakuna mwanamke/mwanaume buzy Kwa mpenzi wake ampendae…Hahahhaha wakati huo yeye hajui kama umemuacha. Anabaki kujua wewe ni babe wake ghafla anakukuta na wewe upo na babe wako.
Hatari sanaIloooooo [emoji14]
ebu tupe elimu kuhusu matumizi ya vishanga 😀 😀[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] show show hakuna refa hapo
Unaogopa eehNi ushamba
ebu tupe elimu kuhusu matumizi ya vishanga 😀 😀
Siogopi ila sijazoea tu quarles my friend 🤗Unaogopa eeh
😀 😀 😀 nitampata wapi sasaTafuta demu kwanza ndio tuanze darasa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mtaani kwenu 😂😂😂😂😀 😀 😀 nitampata wapi sasa
Mwisho siku ilikuwaje aiseeeeMademu wenye shape wanajiamini sana,huyu wangu alipitiliza na ubabe juu. Huyu demu aliniacha akaenda kwa ex-wake tena kwa dharau,baada ya miezi kama mitano.
Akarudi akataka turudiane ,nikamkatalia. Akaniambia atakuja home kunirudishia zawadi zangu zote kwani zinamfanya anikumbuke,nikawambia baki nazo.
Vurugu zikawa nyingi, baada ya kuona sina time nae akaniambia atakuja home kunifanyia fujo,nikaona analeta dharau nikamwambia ,sijawahi kupiga dem,ila nikamwambia na msuburi kwa hamu, maana nilikuwa na msubiria ni mnyooshe.
Nisaidie kutafuta, nitakununulia lubisi kama zawadi 😀 😀Mtaani kwenu 😂😂😂😂
Nisaidie kutafuta, nitakununulia lubisi kama zawadi 😀 😀
😁😁😁😁Hayaeleweki kuna jamaa yangu aliambiwa bora wameachana maaana ana meno madogo kama ya panya
Kati ya yai na kuku, kipi kilianza?Mxxiewwww [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Pesa unazo kwanza?? Sio unataka demu kumbe apeche alolo tusichoshane
Kati ya yai na kuku, kipi kilianza?
Imezuka tabia ya wadau walio Katika mahusiano kuchafuana baada ya kuachana.
Unakuta watu waliishi vizuri tu inapotokea wametofautiana wakaachana unaanza kuskia mara oooo! kwanza alikuwa analima bamia[emoji23] mara ooooh mpira wake haujawahi fika kwa kipa,ooooh ki.........chali!
Cha kushangaza baada ya muda utaskia anataka usuluhishi warudiane.
Mwingine naye utaskia mara oooo bwaw... utazan anafgamsamaki[emoji2381]
JE HUU NI UUNGWANA?