Kubenea: Kuhamisha stendi ya Ubungo ni ufisadi

Kubenea: Kuhamisha stendi ya Ubungo ni ufisadi

Abiria akitoka miji mikubwa kama.. Nairobi.. Kampala, lusaka "Malawi.. Uwashushe boko.. Basi hamisha pia uwanja wa ndege pale,, upelekwe chalinze ndio akuna msongamano.. Tatizo ni miundo mbinu tu.......

Good point!
 
Washington DC, New York City, London kutaja tu baadhi ya majiji makubwa duniani bus terminals ziko katikati ya Jiji. Washington DC ile Union Station upenuni mwa USA Capital ndipo ilipo Bus terminal, kituo kikuu cha reli ya AMTRAC na subway. Ni upuzi kabisa mabasi ya mikoani yashushe abiria huko Kibamba wasiojua machungu na usumbufu watakaopata abiria kwenda na kurudi toka huko Mbezi. Ufisadi tu, mtaisoma mwaka huu mafisadi.

Good note!
 
ASITULETEE siasa stendi inahamishiwa boko mashamba ya dawasco kuondoa msongamano

Hayo ndio yanaitwa maamuzi ya kukurupuka. Hebu twawambie lile daraja la magari ya BRT pale stand limegharimu shs. ngapi na standi ikihamishwa hilo daraja litatumika vipi? Ikihamishwa, kuna mtu atapashwa kuwajibika.
 
Huyu jamaa inabidi ajifunze kwanza kutengeneza hoja za kupeleka 'public' bado ana mawazo ya kimwanahalisi mwanahalisi. Atafute hoja zinazoendana na mazingira ya sasa asidandie hoja nyepesi nyepesi. Tunataka kuona anaumiza kichwa kuibua mambo kama ESCROW na mengineyo, lakini bahati mbaya upeo huo hana!!
 
Huyu jamaa ni kichefuchefu angeanza na waliomwagia tindikali machoni
 
Mimi naunga mkono wazo la stend ya ubungo kubaki Ubungo, kwanza kwa nini itolewe Ubungo? eti msongamano? hii siyo sababu ya msingi, kwani mabasi hayo huwa yanaingia na kutoka dar. na msongamano huwa ni wa usiku kuingia dar na asubuhi kidogo sana wakati wa kutoka dar.

Abiria hawezi kufika huko stand ya mbezi usiku halafu tena asumbuke kutafuta namna ya kufika anakokwenda.
 
tapeli lingine la kisiasa ambalo manyumbu wanalipenda

Too low,,, Kubenea kapata kura mara tatu ya boss wako Zitto Kabwe ambaye pamoja na mbwembwe na kumili nyumbu pimbi kama wewe kaishia kupata jimbo moja licha ya kusimamisha wagombea 240 na kura za urais chini ya laki moja
 
Ubungo-stand-620x308.png


MBUNGE wa Ubungo, Saed Kubenea, amesema anatarajia kupeleka hoja binafsi bungeni ili kuzuia kuhamishwa kituo cha mabasi yaendayo mikoani (UBT). Kwani kwa kuhamisha kituo hicho ni matumizi mabaya ya fedha za wananchi, Kubeana alitoa kauli hiyo alipofanya ziara katika jimbo hilo, ikiwamo kuwashukuru wananchi kwa kumchagua, kukagua hali ya usafi katika masoko, ikiwamo stendi hiyo ya UBT pamoja na kusikiliza kerombalimbali za wananchi.Alisema ni vema stendi hiyo ikaendelea kuwapo katika eneo hilo, kwa kuwa itasaidia katika kutengeneza biashara nzuri kutokana na kujengwa kwa mradi huo wa mabasi yaendayo haraka(Dart).

?Uwepo wa daraja la mabasi yaendayo kwa kasi hapa eneo la Ubungo ni ushahidi kuwa stendi hii ilikuwa inahitajika hapa, hatuwezi kujenga miundo mbinu yote hii kwa pesa za wananchi halafu tukahamisha, hayo ni matumizi mabaya ya pesa za wananchi? alisema Kubenea.
Kadhalika, Kubenea alikagua hali ya usafi na katika eneo hilo la ubungo ikiwa ni pamoja na kukagua katika vyoo , huku akionekana kukerwa na uchafu katika vyoo hivyo.
Kubenea ambaye ni Mbunge wa pili kutoka Chama cha Demokrasia na Maendeleo(Chadema) kushika jimbo hilo, baada ya kushikiliwa na John Mnyika kwa miaka mitano, ambaye kwa sasa ni Mbunge wa Kibamba, alisema atafanya kazi kufa na kupona ili kuhakikisha kero zote zinatatuliwa.
Aidha, Kubenea ameanza kutekeleza ahadi zake alizoahidi katika kipindi cha kampeni kwa kuanza kuchimba kisima cha maji katika soko la Mabibo kwa garama zake mwenyewe na kuagiza uongozi wa soko hilo kuongea na mawakala wanaohusika na uchimbaji wa visima ili kazi hiyo ianze mara moja.
Mwenyekiti wa wafanyabiasha wa soko la mabibo, Yusuph Kirema alimshukuru Kubenea kwa kuwtembelea na kujua kero mbalimbali, hivyo watampa ushirikiano kwa maendeleo ya wananchi kwenye eneo hilo.


Kusema ukweli wananchi wanateseka sana ukipata kuona mateso yao amka asubuhi uone jinsi wanavyohangaika Kituo cha daladala hakuna inabidi wasafiri wanaotoka barabara ya mandela washukie riva side na mizigo yao pamoja na watoto na wanawake hii ni moja ya kero kubwa sana kwa watanzania hasa wa hali ya chini
 
Good note!

Washington DC, New York City, London kutaja tu baadhi ya majiji makubwa duniani bus terminals ziko katikati ya Jiji. Washington DC ile Union Station upenuni mwa USA Capital ndipo ilipo Bus terminal, kituo kikuu cha reli ya AMTRAC na subway. Ni upuzi kabisa mabasi ya mikoani yashushe abiria huko Kibamba wasiojua machungu na usumbufu watakaopata abiria kwenda na kurudi toka huko Mbezi. Ufisadi tu, mtaisoma mwaka huu mafisadi.

Kukubaliana na huyu ndumilakuwili kwa sababu tu Union Station ya DC iko katikati ya mji ni kuonyesha udhaifu wa kiwango chako cha upeo wa kufikiri. Tembelea pale kwa mara nyengine (kama ulishawahi kabla) uone miundo mbinu iliyoandaliwa wakati wa kukijenga kituo kile. Ni upuuzi kabisa kufikiria kwamba kituo cha ubungo kibaki pale kilipo eti tu kwa sababu vituo kama hivyo vilivyo DC, NY, London, Geneva, Oslo, San Diego, Cape Town na kwengineko viko katikati ya mji. Ni kweli viko katikati ya majiji hayo lakini bado mandhari ya majiji hayo yanapendeza na miongoni mwa vituo ukipita kwa nje hasa kama wewe ni mgeni huwezi kujua kwamba structure unayoiona ni kutuo cha basi/treni/subway.
 
Pomoja na hili mkuu kubenea hakikisha UDA inarejeshwa mikononi mwa umma na mahakama ya jiji ifutwe kama ulivyoahidi , taabu zote hizi zimeletwa na magumashi ya UDA , scandinavia walifurumushwa pale kamata kwa sababu ya UDA .
 
Washington DC, New York City, London kutaja tu baadhi ya majiji makubwa duniani bus terminals ziko katikati ya Jiji. Washington DC ile Union Station upenuni mwa USA Capital ndipo ilipo Bus terminal, kituo kikuu cha reli ya AMTRAC na subway. Ni upuzi kabisa mabasi ya mikoani yashushe abiria huko Kibamba wasiojua machungu na usumbufu watakaopata abiria kwenda na kurudi toka huko Mbezi. Ufisadi tu, mtaisoma mwaka huu mafisadi.
Mungu akulinde sana mkuu , unajua hii ndio sababu masaburi alitumwa kugombea ubunge ubungo ili kuwezesha mchakato huu .
 
Anaongea siasa tu.
Ramani ua Mabasi ya kasi pale Ubungo hai support kuwepo kwa stand ya mabasi ya mikoani. Lile daraja liliwekwa ili watu wa viwandani huku tanesco,chibuku,tbl maziwa nk waweze kuvuka kama daraja la Manzese.
Stand inatakiwa iwe Mbezi Mwisho kwa mabasi ya nyanda za juu kusini na Tegeta kwa mabasi ya kaskazini.
 
Anaongea siasa tu.
Ramani ua Mabasi ya kasi pale Ubungo hai support kuwepo kwa stand ya mabasi ya mikoani. Lile daraja liliwekwa ili watu wa viwandani huku tanesco,chibuku,tbl maziwa nk waweze kuvuka kama daraja la Manzese.
Stand inatakiwa iwe Mbezi Mwisho kwa mabasi ya nyanda za juu kusini na Tegeta kwa mabasi ya kaskazini.
Umechelewa sana bwanamdogo .
 
Jamani kuwa Mtanzania ni kazi. Binafsi kura yangu ya ubunge nilimpa Kubenea, kura yangu ya urais nikampa Magufuli. Wenye akili wameelewa!
 
ubaya kitu kizuri ikesema magufuli angesema magufuli kuwa stendi aihamishwi ungeona vidampa meno yote nje
 
Sitaki ihame maana ni upuuzi,yani mi nitoke kigamboni niende kupanda basi majohe au kibaha?
 
Kukubaliana na huyu ndumilakuwili kwa sababu tu Union Station ya DC iko katikati ya mji ni kuonyesha udhaifu wa kiwango chako cha upeo wa kufikiri. Tembelea pale kwa mara nyengine (kama ulishawahi kabla) uone miundo mbinu iliyoandaliwa wakati wa kukijenga kituo kile. Ni upuuzi kabisa kufikiria kwamba kituo cha ubungo kibaki pale kilipo eti tu kwa sababu vituo kama hivyo vilivyo DC, NY, London, Geneva, Oslo, San Diego, Cape Town na kwengineko viko katikati ya mji. Ni kweli viko katikati ya majiji hayo lakini bado mandhari ya majiji hayo yanapendeza na miongoni mwa vituo ukipita kwa nje hasa kama wewe ni mgeni huwezi kujua kwamba structure unayoiona ni kutuo cha basi/treni/subway.

Kwanza stand ya ubungo ni kiwanja mali ya UDA, hiyo ndo palikuwa karakana kuu ya UDA hivyo inapaswa irudi mikononi mwa wamiliki halali.

Pili, kusema eti new York sijui London ni ujinga tu huu, nani kamwambia dar inafanana na new York kijiografia? mwanzoni hii stand ilikuwa mnazi mmoja mbona hasemi irudishwe huko? huku ni mtu anatafuta vijirushwa tu vya ushuru wa stand.

Tatu, hii stand inapaswa ipelekwe nje ya mji tena ipelekwe chalinze, hata soko la kariakoo linapaswa lipelekwe huko. Bandari ya bagamoyo nayo ikikamilika malori yatakuwa yanakatizia chalinze hayatafika mjini, kimsingi kariakoo itakuwa uhindini.
 
mi najiuliza mpk leo sijapataga majibu ya wale waliojenga stend ya sinza halafu hawakujenga barabara
 
Back
Top Bottom