Kubenea kufufua upya sakata la Escrow bungeni

Kubenea kufufua upya sakata la Escrow bungeni




hahahahaha!! mkuuu CDM ni ya LOWASSA SASA... Yaani ni kama Toy lake anaifanya anavotaka..!! stuka!! mbowe alishafika bei kitambo sana...
nitajie faida mbili tu za uongo ulizopata tangu uanze kuongopa .
 
Kuandika ni tofauti na presentation. Kubenea amekosa hicho kwa sana. Inawezekana mtu akabisha ila ndo ukweli wake.
Bado swali langu liko pale pale, kaweza kuwashawishi wakazi wa Ubongo wakampa kura kwa kishindo. Wewe unatumia kigezo gani unaposema hawezi kuongea?!
 
Chadema ilikuwepo kabla ya Lowassa kuhama CCM, na tena ilikuwa ni chama imara, pendwa na chenye nguvu na ushawishi wa kutosha, hasa katika miji mikubwa ya Tanzania.

Hata Ukawa iliasisiswa kabla ya Lowassa kukatwa na kuhamia CDM. Kwa misingi hii hamna mtu anayeweza kuja na takwimu halisia eti bila Lowassa mambo yangekuwaje UKAWA?? Kama yupo azilete.

Hoja yangu ni hii;
Lowassa mpaka sasa amegeuza kila aina ya mafanikio ya UKAWA kuwa yake binafsi na kujinasibu kuwa yeye ndo ameyaleta. Amekuwa akijinasibu kwa kauli za kujisifia binafsi kana kwamba Chadema na Ukawa havikuepo na yeye ndo alikuja kiuasisi Chadema na muungano wa Ukawa.

Kauli za Lowassa zinakiweka chama mikononi mwake, na si mikononi mwa wanachama waliosumbuka kukijenga chama hiki kwa machozi, jasho, damu, vifo, njaa, na kudhalilishwa na Nguvu za Dola.

Mfano wa kauli za Lowassa;

1. "Nimewawezesha wapinzani kufikisha wabunge zaidi ya 100, tukiweka na viti maalum"
2. "Nimewasaidia kushikilia jiji la Dar es salaam"
3. "Nitagombea 2020, najiandaa na uchaguzi mkuu "
4. "Nimeufanya upinzani kuwa na nguvu kuliko wakati wowote"

Na nyingine nyingi zenye utata!

Swali ni je, kwanini hizi "nime" zisiwe "chama kime"? Halafu toka lini Lowassa amefuta taratibu za kumpata mgombea urais ndani ya chama na kujihakikishia nafasi ya kugombea uchaguzi mkuu 2020??

Lowassa apewe onyo, na afunzwe kuwa siasa ni collective and intergrated efforts na sio One man show or else mtwambie kama amekabidhiwa chama mikononi mwake, na lini ilifanyika hivyo.
 
huyu jamaa anatamani kuwa zito! inabdi akiri tu zitto ni role model wake ....
Hivi huyu jamaa alishaweka hadharani cheti cha kumaliza kidato cha nne? au alisha sema alisoma shule gani?
 
Akizungumza na gazeti la Nipashe jana, mbunge huyo ambaye pia ni tegemeo la wananchi ametaja sababu kuu mbili zilizomsukuma kuchukua hatua hiyo;

Ya kwanza ni kutaka kujua mmiliki halali wa fedha hizo kati ya IPTL na UMMA.

Sababu nyingine amesema ni kutaka kuchukuliwa hatua kali sana dhidi ya wahusika wote wa sakata hilo ili iwe fundisho kwa wengine.

My take - kama nchi hii ikipata wabunge wengine kadhaa wenye uzalendo wa kiwango cha huyu Mh Kubenea nakuhakikishia nchi hii itapiga hatua kubwa sana.

Kila la heri Mheshimiwa.
hana uwezo anafikiri bunge sawa na kuzungusha mikono?
 
Hivi huyu jamaa alishaweka hadharani cheti cha kumaliza kidato cha nne? au alisha sema alisoma shule gani?


alisoma hapa na pale ... kwa hiyo ana elimu ya hapa na pale.... hahaha... hiyo elimu ya hapa na pale ndio ataitumia kuchamua mikataba ya ESCROW .... Kiingereza cha wanasheria ..hahaha .. huyu jamaa ni comedy wallah
 
alisoma hapa na pale ... kwa hiyo ana elimu ya hapa na pale.... hahaha... hiyo elimu ya hapa na pale ndio ataitumia kuchamua mikataba ya ESCROW .... Kiingereza cha wanasheria ..hahaha .. huyu jamaa ni comedy wallah
Huyu jamaa anatafuta kiki kwa nguvu zote.
 
Chadema ilikuwepo kabla ya Lowassa kuhama CCM, na tena ilikuwa ni chama imara, pendwa na chenye nguvu na ushawishi wa kutosha, hasa katika miji mikubwa ya Tanzania.

Hata Ukawa iliasisiswa kabla ya Lowassa kukatwa na kuhamia CDM. Kwa misingi hii hamna mtu anayeweza kuja na takwimu halisia eti bila Lowassa mambo yangekuwaje UKAWA?? Kama yupo azilete.

Hoja yangu ni hii;
Lowassa mpaka sasa amegeuza kila aina ya mafanikio ya UKAWA kuwa yake binafsi na kujinasibu kuwa yeye ndo ameyaleta. Amekuwa akijinasibu kwa kauli za kujisifia binafsi kana kwamba Chadema na Ukawa havikuepo na yeye ndo alikuja kiuasisi Chadema na muungano wa Ukawa.

Kauli za Lowassa zinakiweka chama mikononi mwake, na si mikononi mwa wanachama waliosumbuka kukijenga chama hiki kwa machozi, jasho, damu, vifo, njaa, na kudhalilishwa na Nguvu za Dola.

Mfano wa kauli za Lowassa;

1. "Nimewawezesha wapinzani kufikisha wabunge zaidi ya 100, tukiweka na viti maalum"
2. "Nimewasaidia kushikilia jiji la Dar es salaam"
3. "Nitagombea 2020, najiandaa na uchaguzi mkuu "
4. "Nimeufanya upinzani kuwa na nguvu kuliko wakati wowote"

Na nyingine nyingi zenye utata!

Swali ni je, kwanini hizi "nime" zisiwe "chama kime"? Halafu toka lini Lowassa amefuta taratibu za kumpata mgombea urais ndani ya chama na kujihakikishia nafasi ya kugombea uchaguzi mkuu 2020??

Lowassa apewe onyo, na afunzwe kuwa siasa ni collective and intergrated efforts na sio One man show or else mtwambie kama amekabidhiwa chama mikononi mwake, na lini ilifanyika hivyo.
mkuu mwasita moja hoja hapa inahusu Mh Kubenea kufufua upya hoja ya escrow bungeni .
 
Namsubili kwa hamu bungeni huyu kubenea Mzee wa elimu ya hapa na pale bungeni,
Ili kujua ana uwezo wa kujenga hoja zenye mashiko na kushawishi watu wengine kumuunga mkono?
Ninachojua kujieleza live ni tofauti na kuandika kwenye gazeti unaweza kuwa mwandishi mzuri lakini kujieleza live ukafeli.
 
umesoma kilichomsukuma kubenea kufufua hii kitu ? moja ya sababu ni kutaka wahusika wachukuliwe hatua kali ili iwe fundisho kwa wengine .
Bungeni si limeshatoa maazimio yake muhimu ni kuulizia utekelezwaji wa maazimio ya bungeni.
Asiwafanye zito na kafulila ngazi ya kupandia.
 
Bungeni si limeshatoa maazimio yake muhimu ni kuulizia utekelezwaji wa maazimio ya bungeni.
Asiwafanye zito na kafulila ngazi ya kupandia.
je hela zile zilikuwa za UMMA au za IPTL ? na je wahusika wamechukuliwa hatua stahiki ? na je ni akina nani walilamba zile lumbesa za stanbic bank ? ukijibu maswali haya nampigia simu kubenea sasa hivi aache kufufua hii kitu .
 
je hela zile zilikuwa za UMMA au za IPTL ? na je wahusika wamechukuliwa hatua stahiki ? na je ni akina nani walilamba zile lumbesa za stanbic bank ? ukijibu maswali haya nampigia simu kubenea sasa hivi aache kufufua hii kitu .
Simaanishi kubenea aache kufuatilia,
ukweli ni kwamba haibui kitu kipya
isipokiwa atakachohoji ni kuhoji utekelezeji wa serikali kwa maazimio nane ya bunge,

Na maswali yako uliyouliza tafuta habari ya maazimio ya bunge usome mwenyewe nadhani azimio namba moja limejibu maswali yako yote.

Mwambieni asisafirie nyota za wenzie aibue mapya mbona yako mengi
ila kwa elimu ya hapa na pale sidhani kama ataweza maana mambo mengine yanahitaji uwezo mkubwa wa elimu.
 
Umeona garasa lako?? Ndo wnegi tulisema pale hamna kitu. Anapanic kusimama tu. Ataweza kusimamia hoja?
Akizungumza na gazeti la Nipashe jana, mbunge huyo ambaye pia ni tegemeo la wananchi ametaja sababu kuu mbili zilizomsukuma kuchukua hatua hiyo;

Ya kwanza ni kutaka kujua mmiliki halali wa fedha hizo kati ya IPTL na UMMA.

Sababu nyingine amesema ni kutaka kuchukuliwa hatua kali sana dhidi ya wahusika wote wa sakata hilo ili iwe fundisho kwa wengine.

My take - kama nchi hii ikipata wabunge wengine kadhaa wenye uzalendo wa kiwango cha huyu Mh Kubenea nakuhakikishia nchi hii itapiga hatua kubwa sana.

Kila la heri Mheshimiwa.
 
Umeona vigezo vyangu???

Shida ya TZ hatujui kutofautisha kati ya kuandika na kusema hoja watu wakakuelewa. Anapewa muda anafundishwa hata kusoma kanuni. Huyu ndo garasa kubenea.
Kubenea alikuwa ni mmoja wa waandishi wa gazeti lilikuwa linaongoza kwa mauzo Mwanahalisi. Sasa unaposema hana sauti ya kusema umetumia kigezo gani?
 
Back
Top Bottom