Kubenea kufufua upya sakata la Escrow bungeni

Kubenea kufufua upya sakata la Escrow bungeni

kwani hukumsikia kwenye kampeni alipoenda eti kumbomoa mwakyembe? nilibaki namshangaa baada ya kumsikia akibweka pumba. baadaye ndo nimeelewa ni sababu ya elimu ya hapa na pale. ovyo kabisa.
Na Mwakyembe mwenye Elimu hukumsikia akibweka pale Mbeya kama hajaenda shule kabisa?
 
uwezo wa Kubenea tuliuona wakati alipofichua sakata la Richmond. lakini akadhihirishia ulimwengu kuwa bila elimu ya kutosha, huwezi jipambanua kwa unayoyafanya. sakata la Richmond liligeuka kuwa dili safi kwa bwana mkubwa baada ya kusafishwa
Richmond ni ya Kikwete. Mnataka nini?
 
Akizungumza na gazeti la Nipashe jana, mbunge huyo ambaye pia ni tegemeo la wananchi ametaja sababu kuu mbili zilizomsukuma kuchukua hatua hiyo;

Ya kwanza ni kutaka kujua mmiliki halali wa fedha hizo kati ya IPTL na UMMA.

Sababu nyingine amesema ni kutaka kuchukuliwa hatua kali sana dhidi ya wahusika wote wa sakata hilo ili iwe fundisho kwa wengine.

My take - kama nchi hii ikipata wabunge wengine kadhaa wenye uzalendo wa kiwango cha huyu Mh Kubenea nakuhakikishia nchi hii itapiga hatua kubwa sana.

Kila la heri Mheshimiwa.
Arudie na la Richmond hapo atakuwa mzalendo wa kufa mtu
 
Kubenea hana lolote. Hata ubunge alipata kwa sababu ya upepo wa mabadiliko. Hana sauti ya kusema shida yake anajiona anajua na shule yake ya "hapa na pale".

Anataka aige akina Mnyika na ZZK wenye uwezo wao. Atatia aibu sana. Afuate wenzake akina Lema na Sugu walipata shule za MMKWA.
Haha safisana
 
baada ya kutangazwa mshindi wa ubunge aliahidi mambo mawili ya haraka , mojawapo ni kuhakikisha UDA na mali zake vinarejeshwa kwa wana Dar es salaam , jambo la pili kwenye ahadi zake ni kuangalia uwezekano wa kufuta mahakama ya jiji , hii mahakama imegundulika kulenga machinga na mamalishe ambao vyakula vyao vinakamatwa lakini wanapoenda kuvikomboa baada ya muda wanaambulia masufuria matupu ! chakula kinapotelea wapi kwa muda wa nusu saa tu ?
Na alitoa kwa muda gani kuanza
Kutekeleza hayo
 
Najua huna kitu kichwani kama jamaa zako wa elimu za hapa na pale. Aina ya Mbowe, Kubenea, Lema na SUgu. Hawajui baya wala zuri wanajua ni upinzani tu.
Wewe mwenye kitu umeisaidia nini nchi hii zaidi ya kushabikia ccm miaka yote?
Najua si tatizo lako ni tatizo la kutokutembea na Elimu duni uliyonayo.
 
Mimi niliipinga sana escrow, ila naona hapa Kubenea anajaribu kupata cheap popularity! Very cheap of him, akaze buti aibue madudu mengine! Hii kitu akishajua ni ya nani atafanya nini? Kama ni ya mzee wa msoga, IT'S DONE AND DUSTED! Case closed!

Mkuu hii kitu haikuisha ila walikatisha ............ report ya PCCB haikuwekwa hadharani!! Kwa vile bunge liliagiza uchunguzi ufanywe na vyombo vya umma, yaani CAG na PCCB basi ili pesa zetu ziwe zimetupimika vema itabidi hizi report zote ziwasilishwe bungeni. Mpaka sasa ni report ya CAG tu ndiyo iliyowasilishwa!!

Report ya PCCB ndiyo Part II ya movie................!!
 
Akizungumza na gazeti la Nipashe jana, mbunge huyo ambaye pia ni tegemeo la wananchi ametaja sababu kuu mbili zilizomsukuma kuchukua hatua hiyo;

Ya kwanza ni kutaka kujua mmiliki halali wa fedha hizo kati ya IPTL na UMMA.

Sababu nyingine amesema ni kutaka kuchukuliwa hatua kali sana dhidi ya wahusika wote wa sakata hilo ili iwe fundisho kwa wengine.

My take - kama nchi hii ikipata wabunge wengine kadhaa wenye uzalendo wa kiwango cha huyu Mh Kubenea nakuhakikishia nchi hii itapiga hatua kubwa sana.

Kila la heri Mheshimiwa.
Kubenea ni mbunge ambaye anajiamini hafanyi kazi zake kwa kuandikiwa nini aseme nini awache,hivyo naamini atawasaidia sana wananchi wa jimbo la ubungo na watanzania kwa ujumla kupitia michango yake
 
sema ukweli wako na Mungu anakuona , Mwakyembe hakubomoka ? halafu kule bungeni kinachotakiwa ni uhalali wa nyaraka na ushahidi na kwa hili kubenea atawanyoosha , nakuhakikishia Muhongo atajiuzulu tena .
Hilo liko wazi kabisa na muhongo analijuwa na kama huo mshahara ndio anavuta wa mwisho mwisho na kuweka akiba maana anaelewa kuwa kibarua hana
 
Kubenea hana lolote. Hata ubunge alipata kwa sababu ya upepo wa mabadiliko. Hana sauti ya kusema shida yake anajiona anajua na shule yake ya "hapa na pale".

Anataka aige akina Mnyika na ZZK wenye uwezo wao. Atatia aibu sana. Afuate wenzake akina Lema na Sugu walipata shule za MMKWA.
hii mipasho uko kundi gani la taarab
 
Mkuu hii kitu haikuisha ila walikatisha ............ report ya PCCB haikuwekwa hadharani!! Kwa vile bunge liliagiza uchunguzi ufanywe na vyombo vya umma, yaani CAG na PCCB basi ili pesa zetu ziwe zimetupimika vema itabidi hizi report zote ziwasilishwe bungeni. Mpaka sasa ni report ya CAG tu ndiyo iliyowasilishwa!!

Report ya PCCB ndiyo Part II ya movie................!!
Basi ngoja tusubiri mpaka kieleweke, wale wa sandarusi pia lazima warudishe na wawajibishwe!
 
Anajaribu kutembelea nyota za wenzie. Atulize akili na afikiri masuala mengine, wakaz wa Ubungo hawana maji anakimbilia escrow ili aonekane na yeye ni mfuatiliaji. Pumba kabisaa.
 
Back
Top Bottom