Kubadili window 8 kwenda 10

Kubadili window 8 kwenda 10

Top gun maverick

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Posts
2,092
Reaction score
2,923
Salam wana jf husika na kichwa cha habari hapo juu Leo PC yangu ilikuwa ni window 8 sasa nikawweka CD ya window 10 nikaingia kwenye window setup lakin inagoma na nikijaribu kuzima kurudi kwenye window ya mwanzo inakata sasa Niko kwenye dilemma msaada wa haraka jmn
 
Update hiyo Windows yako kwa kutumia bootable flash yenye Windows 10 badala ya CD.
 
Salam wana jf husika na kichwa cha habari hapo juu Leo PC yangu ilikuwa ni window 8 sasa nikawweka CD ya window 10 nikaingia kwenye window setup lakin inagoma na nikijaribu kuzima kurudi kwenye window ya mwanzo inakata sasa Niko kwenye dilemma msaada wa haraka jmn
Kama CD ni bootable basi hiyo PC itakupeleka mpka sehem ya kuanza installation.....Au cjakuelew ?.
 
Salam wana jf husika na kichwa cha habari hapo juu Leo PC yangu ilikuwa ni window 8 sasa nikawweka CD ya window 10 nikaingia kwenye window setup lakin inagoma na nikijaribu kuzima kurudi kwenye window ya mwanzo inakata sasa Niko kwenye dilemma msaada wa haraka jmn
But vipi ukizima PC then ukiwasha nini kinatokea??
 
Salam wana jf husika na kichwa cha habari hapo juu Leo PC yangu ilikuwa ni window 8 sasa nikawweka CD ya window 10 nikaingia kwenye window setup lakin inagoma na nikijaribu kuzima kurudi kwenye window ya mwanzo inakata sasa Niko kwenye dilemma msaada wa haraka jmn
bila kuandika unachokiona huko ni ngumu kupata msaada.
 
Kama CD ni bootable basi hiyo PC itakupeleka mpka sehem ya kuanza installation.....Au cjakuelew ?.
Nikijaribu kuinstall hiyo cd ya window 10 inaishia asilia 72 alafu inaandika installation cancelled
 
Daaa bio huwa ndo nin maana nawasha inaandika press ESC halafu nikibonyeza inasema press any key nikibonyeza inasema CD or hard drive to boot
Yani umeset kuwa first boot device iwe hiyo cd drive.
 
Back
Top Bottom