Kuanzisha Day Care!!

Mwalimu Ntuntu

JF-Expert Member
Jun 3, 2016
268
250
Habari za Leo wana jukwaa, nina ndoto za kuwa na shule yangu ila kwa sasa natamani kuanza kujua kwanza juu ya Day Care kama foundation ya ndoto zangu!!
Naombeni kujua nahitaji vitu gani ili kuanzisha day care? Mfano nikiwa na eneo/majengo kipi kisheria kinahitajika?? Na je ni wahudumu/walimu au ni waangalizi wa aina gani au wenye sofa gani wanaohitajika kwa Huduma hii? Na je Day Care inatoa huduma zipi hasa? Malezi tu au na kipi zaidi?

Nijuzeni wanajukwaa niijue hii fursa!

Ahsanteni!
 

Mwalimu Ntuntu

JF-Expert Member
Jun 3, 2016
268
250
Mko wapi?? Mbona hamnipi mawazo/msaada juu ya hili???nisaidieni mawazo jamani au bado mnaendelea kulifanyia utafiti huko mliko???
 

Queen Kan

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
3,458
2,000
Tulia mkuu watakuja. ....mimi ukianza kutangaza nafasi za kazi ntaomba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom