Kuanguka kwa Dr Slaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanguka kwa Dr Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingxvi, Jun 25, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.jamaa ameanza kuanguka kisiasa kiukweli havumi kama miezi michache iliyopita hii inatokana na sakata lake la posho ambapo nayeye inabidi ajivue gamba kwa hilo
    2. Sasa anategemea maandamano tu sasa ili ajijenge kisiasa
    hali yake tete mpaka anaandaa mikutano vichochoroni na vyuoni ili apate posho
    3.hata thread za kumuhusu yeye nw hazina mvuto kama zamani wachangiaji wachache sana.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    subiri wanakuja wenyewe
     
  3. K

    Kaseko Senior Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umetumwa na Nape nini kwa maana hana kazi nyingine zaidi ya kuchunguza maisha ya dr slaa sasa apewe yeye hizo posho.
     
  4. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    2. Sasa anategemea maandamano tu sasa ili ajijenge kisiasa
    hali yake tete mpaka anaandaa mikutano vichochoroni na vyuoni ili apate posho


    huko vichochoroni ni wapi eleza kichochoro kipi, na huko anakutana na watanzania au wanyama ?
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa taarifa, umefurahi sasa?
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,511
    Likes Received: 35,129
    Trophy Points: 280
    Na yule kiongozi wenu wa chama cha magamba aliyewahi kuitwa "mkombozi wa Watanzania" "Chaguo la Mungu" akaingia kwa gia kubwa ya "ari mpya, nguvu mpya na kasi mpya" huwa anavumia wapi siku hizi? kwenye mabembea ya Ikulu!?
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona umekosa mabwana magamba unakuja kuwatafuta huku kwa magreat thinker kauli hizo peleka facebook huku sebuleni chmbani facebook hatutaki watoto humu....Huna hoja ndugu facts ziko wapi hapo? Slaa unataka aje kufanya mkutano nyumbani kwako au? huna hoja kalale.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    A lose Dk Slaa, leo nimemuona kwenye TV anaongea na wanafunzi wa vyuo yaani yupo mkiwa sana! dhambi ya pesa za wananchi (Ruzuku) kufanya maandamano kisha wanagawana posho, naona inamtafuna na bado mpaka kieleweke
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi huo msemo naona umekufa kibudu kabisa maana siku hizi husikii kiongozi hata mmoja autumie. Lo! ccm wana vutuko sana!
     
  10. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu zao ni za soda tu, na kila siku wanajitahidi kuzua jambo na kisha baada ya siku chache wanasahau na kulianzisha jingine kabla ya lile la mwanzo halijaisha.wanavizia tu mada mitaani na kuikuza. angalia Maandamano nchi nzima yamekwisha kwa ajili ya babu wa Loliondo,Tifu la Arusha limekufa kwa ajili ya Nyamongo, Nyamongo nayo imekufa kwa ajili ya Posho,Posho nayo inakufa kwa kuwa Dr Slaa ameshindwa kuisusa, mada yao mpya ni wabunge na mawaziri kurubuniwa kuhusu madeni ya mashirika ya umma ambayo mh. Zitto yu taabani kulielezea bunge uhujumu huo. Watakoma.
     
  11. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh wengi wenu dhiki ndo zinawasumbua msiilaumu ccm walaumuni wazazi wenu ndo walikuwa wazembe kutokuwa na elimu ndo mana mpo hapo saivi mnabwabwaja mkiamini padri may be atawakumbuka kwenye ufalme wake
     
  12. serio

    serio JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    pointlesssssssssssssssssssss................!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nape's slaves in action
     
  14. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ziki za watu hunazipima kwa hoja au unazipimeje ? kumbe wewe bado unalelewa na baba ? pole sana , wengine hapa tunalea watu , sasa jiulize wewe unayelelewa na wanaolea nani mwenye dhiki ?
     
  15. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,530
    Likes Received: 2,227
    Trophy Points: 280
    Kimya kingi kina mshindo fahamu hilo, slaa sio wa kuporomoka leo wala kesho lkn sio mbaya ccm wakijipa moyo.
     
  16. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani niliweka Thread yangu humu ya kutoa angalizo kwa hawa watu kuwa ni wakuangalia wengi waliipuzia, utagundua thread nyingi za kipuuzi humu ni hawa new members wa kutumwa humu ! hivi hawa kizazi chao kijacho nacho nadhani kitaendelea kuwa watumwa, kama wazazi watarajiwa wenyewe ndo hao ni taabu tupu
     
  17. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,346
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 135
    Ukikua utaelewa siasa inafanyika vipi najua kwa sasa ni utoto au huna cha kuchangia umetoa pumba zako ili Nape akuone uvute posho yako. Kimsingi hayo uliyoyasema ndio siasa zenyewe, wananchi wa maeneo hayo ndio watakaojaza kapu la ushindi next election when katiba mpya itakapozuia uchakachuaji the every vote will count. Nyie laleni usingizi na magamba yenu mkijifariji kuwa watanzania ni wajinga watatuchagua bila kuwafikia, mtakuta treni iko kigoma tayari
     
  18. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao unaowalea wote ni wanadhiki naona mzigo wa kulea unakulemea ndo mana unahisi cdm wakichukua nchi padri labda atakusaidia kulea baadhi
     
  19. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Upeo mdogo hata mtoto wa chekechea anakuzidi, pesa za wanachi ? wakati ile inaitwa Ruzuku ya chama, we ndo bure kabisa, inabidi itumiwe kwa shughuli za chama
     
  20. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,604
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Tunajua mnaumia sana kuona CDM inafanya vizuri vyuoni.
     
Loading...