kuambizana siku umepata na kiasi cha salary

kuambizana siku umepata na kiasi cha salary

tracy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Posts
784
Reaction score
269
Habari za siku nyingi my dears?

Ningependa tu kujua tu,hivi ni lazima kwa watu walio kwenye relationship(not married neither engaged) kuambizana leo nimepata salary?is it an obligation?if hujaambiwa unaeza kuua uhusiano?hili swali ni kutoka kwa mwanamke.
 
sio lazima jamani khaa! ila mkiwa mumeoana nafiriki ni poa zaidi mkiwa mnashare kila news kwa pamoja(inakua inafurahisha kwa kiasi flani ivi)
 
a a....over my ded body o o.......I can't kwa kweli.....
 
kqma hatuna ndoa mshahara wangu haukuhusu.....utausikia tu.....
 
Yani nlidhani eli..thank you people!unaeza achwa ati!lol
 
Back
Top Bottom