Kuadimika kwa Condom: Inabidi muache ngono kwa muda!

MzamiajiX

Member
Nov 14, 2018
36
125
Hali sio nzuri baada ya kuadimika kwa condom hapa nchini.

Yote hii ni sababu ya misaada kukatishwa.
Raia mnapaswa mjiongeze msifanye ngono kwa kipindi fulani mpaka misaada itakapoanza kuja tena.

Sasa ndugu zangu mchague mawili kifo cha UKIMWI au kuvumilia ukame kwa muda fulani.

Pia baadhi ya dawa zimeadimika hapa nchini so mjiweke salama "Mjikinge" dhidi ya magonjwa hasa malaria kwa watoto wadogo na wote pamoja na magonjwa mengine ya kuambukiza.

Mtaarifu na mwenzio ajipange.

NB: Ukimwi upo... ukimwi unaua, nimekazia ukimwi kwa sababu ngono inaongoza kupendwa Tanzania na duniani.
 

TOHATO

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
1,047
2,000
condom kwa kuzuiya mimba ila si kwa hilo jingine la kuaminishwa. Mtoa mada unaelewa mana ya UKIMWI? au sabubu uliusoma shule na kuiskia kwenye media ndo basi?
 

rubii

JF-Expert Member
Feb 22, 2015
11,409
2,000
Dini zinahusiana vipi na utamu !?

Yaani nifuge mi genye kisa dini imesema ...!? Sasa itanisaidia vipi kutoa hii migenye mwilini " pindi nitakapoamua kuacha hiyo zinaa !?

Sent using Jamii Forums mobile app
Maswali mengine majibu huwa wanayo wazazi wetu. Kawaulize wazazi wako mpendwa kama kuzini Mungu hapendi ufanyaje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom