Kua single kuzuri sana


M

Markomx

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2016
Messages
706
Likes
689
Points
180
M

Markomx

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2016
706 689 180
Wakuu

Napata faraja sana ya maisha hasa baada ya kupitia mikikimikiki ya mapenzi, 96% ya akili yangu ilikua ikitumika kuwaza anayeitwa mwanamke niliempenda badala ya kuwaza mambo ya maana kama project za maendeleo ila baada ya kumuacha mpenzi niliempenda sasa naishi saaafi bila stress zozote.

Kupenda mtu ni kubaya sana, 99% za ubongo zinakua zinamuwaza umpendae na akijua unampenda utajuta, ATAKUFANYIA TIMBWILI ZA KILA AINA ila nachofurahi tu ni kua huwezi kukomaa kimapenzi kama hujawai umizwa, kama wewe bado,basi jua siku zinakuja.

Now am FREE

No woman no cry
 
elixer of life

elixer of life

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2016
Messages
604
Likes
557
Points
180
elixer of life

elixer of life

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2016
604 557 180
wakuu

napata faraja sana ya maisha hasa baada ya kupitia mikikimikiki ya mapenzi,

96% ya akili yangu ilikua ikitumika kuwaza anayeitwa mwanamke niliempenda badala ya kuwaza mambo ya maana kama project za maendeleo

ila baada ya kumuacha mpenzi niliempenda sasa naishi saaafi bila stress zozote

kupenda mtu ni kubaya sana,99% za ubongo zinakua zinamuwaza umpendae na akijua unampenda utajuta,ATAKUFANYIA TIMBWILI ZA KILA AINA,

ila nachofurahi tu ni kua huwezi kukomaa kimapenzi kama hujawai umizwa,kama wewe bado,basi jua siku zinakuja

now am FREE

no woman no cry
Uko sawa member hata mid huwa kuna wakati nahitaji niwe na mpenzi na kuna wakati napenda niwe peke yangu maana Luna vitu huwa nikianza kufanya nachukua karibu muda mwingi sasa ukiwa na girlfriend SAA nyingine vitu haviendi anataka muda wote uwe nae
mapenzi ni matamu ila kuna kipindi na kipindi
 
M

Markomx

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2016
Messages
706
Likes
689
Points
180
M

Markomx

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2016
706 689 180
Pole sana kwa yaliyokukuta mkuu.

Ungejua hata ni bora ungependa chakula ule, ushibe kuliko kumpenda mwanamke asiyeeleweka.
kujifanya kupenda penda ni kilema kibaya sana mkuu

ukijiotoa kwenye huu ulevi,utaish maisha ya stareeeeehe
 
P

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
3,614
Likes
2,238
Points
280
P

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
3,614 2,238 280
Subiri shida hii ya nyege tu kuwa msumbufu
 
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
1,681
Likes
751
Points
280
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
1,681 751 280
Wewe nenda likizo wakati watu wanazidi kuvumbuwa vipaji na mitindo inazidi kubuniwa mipya
 
prosper Augustino

prosper Augustino

Senior Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
155
Likes
49
Points
45
Age
48
prosper Augustino

prosper Augustino

Senior Member
Joined Nov 2, 2016
155 49 45
Mi Jana tu tumefumwa kwenye minyasi tunafanya ndindiiiiiiiii tukafumwa nikamukimbia nikamuacha nikajua miharamia kwenye magazeti
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
8,786
Likes
10,812
Points
280
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
8,786 10,812 280
Ni vizur kuwa single ... haswa kipindi unapo jenga maisha.. unapotafuta maisha.. akili yako inakuwa iko kwenye kazi tu...
Lakin ukiwa na mpenz.. akili yako inahamia kwake... na vile... hawa viumbe... ukikosa muda wa ku spend nao... hawachelew kuchepuka...
 
Sefu jafary

Sefu jafary

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
358
Likes
236
Points
60
Age
24
Sefu jafary

Sefu jafary

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2016
358 236 60
Hauwez kukaa single lazima utawasumbua dadazetu, labda uwe umeiweka kitanzi.Pia hata kama umependa usizidi hadi inafikia hatua kilaunachoambiwa haupingi hoja.Make sure haumuonyeshi baby wako reaction kama hizo hatakama unampenda atari,otherwise utabandika mabango kuwa upo single na bado unawasumbua watoto wa watu mtaani.
 

Forum statistics

Threads 1,273,542
Members 490,428
Posts 30,484,610