Ku apeal..


JMC prod

JMC prod

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
90
Likes
0
Points
13
JMC prod

JMC prod

Member
Joined Aug 4, 2011
90 0 13
Na0mbeni msaada apa wanajf ku apeal kwa mtu alopata mkopo mdogo ila hana wazaz wote wawili inawezekana? O ni kwa wale walokosa kabisa..
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
We wenzio hawana hata sent,we unafkria kuongezewa,ila inawezekana,jarbu 2.
 
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
308
Likes
2
Points
35
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
308 2 35
Na0mbeni msaada apa wanajf ku apeal kwa mtu alopata mkopo mdogo ila hana wazaz wote wawili inawezekana? O ni kwa wale walokosa kabisa..
Unaweza kuappeal, ukiambatanisha death certificates za wazazi watakuwezesha.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Inawezekana mkuu
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Na0mbeni msaada apa wanajf ku apeal kwa mtu alopata mkopo mdogo ila hana wazaz wote wawili inawezekana? O ni kwa wale walokosa kabisa..
we mwambie a-appeal 2 na watampa 100%. Mi mwenyewe nakumbuka nilipata 80% lakn wakaja kunipa 100%
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Waachie wenzako waliokosa nao!. Unataka 100% kwel watanzania hatupendani.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Waachie wenzako waliokosa nao!. Unataka 100% kwel watanzania hatupendani.
hizo % zilizobaki utamlipia wewe? Ebu tumia kichwa kufikiri, hapa hoja siyo kuachiana.
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
131
Likes
69
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
131 69 45
Kwa majibu ya bodi ya mikopo walisema hata uyatima una mwisho wake, kwa hiyo ukae ukifahamu kabisa kuna yatima waliokosa mikopo hata kidogo. Kama umepata hata hicho kidogo una Mungu sana, na endelea kusali ukimshukuru Mungu.
 
JMC prod

JMC prod

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
90
Likes
0
Points
13
JMC prod

JMC prod

Member
Joined Aug 4, 2011
90 0 13
Duh
Kwa majibu ya bodi ya mikopo walisema hata uyatima una mwisho wake, kwa hiyo ukae ukifahamu kabisa kuna yatima waliokosa mikopo hata kidogo. Kama umepata hata hicho kidogo una Mungu sana, na endelea kusali ukimshukuru Mungu.
<br />
<br />
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,002
Likes
1,627
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,002 1,627 280
Pole jaribu.
 
JMC prod

JMC prod

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
90
Likes
0
Points
13
JMC prod

JMC prod

Member
Joined Aug 4, 2011
90 0 13
Wazaz msaada kwa hili. Nikipiga hesabu ya ela ya meal, acumdtn, stationry, field n research haitoshi kulingana na amount nilopewa kama fee imejumlishwa t means ni kias gani? Au amount wanayonilipia itatumwa chuo then niongezee? Mlo enda bodi na mwenye ufahamu anisaidie tafadhali..
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
38
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 38 45
Hyo ela inajumuisha kila kitu, so kokotoa kulingana na expenses za chuo, ndo utajua sh.ngap unapaswa kulipa.
 

Forum statistics

Threads 1,250,919
Members 481,523
Posts 29,750,780