Ktk Kumuaga Bob: CHADEMA hawakuzingatia Utaifa

Ktk Kumuaga Bob: CHADEMA hawakuzingatia Utaifa

Haya hawa wadogo tutalaumu shule za kata, na hawa wakubwa je?
 
View attachment 56131

Kwa majonzi makubwa tumemwaga kitaifa mpendwa wetu Bob Makani (rip). Ameagwa kitaifa kwa sababu amelitumikia taifa letu kwa uzalendo wa hali ya juu.

Nimesikitishwa sana kwa kitendo cha CHADEMA kutanguliza mbele maslahi ya kichama badala ya maslahi mapana ya kitaifa pale walipopamba jeneza la mpendwa wetu na bendera ya chama badala ya Bendera ya Taifa.

Kwa kitendo hicho, wamejenga taswira kuwa Bob ameagwa kichama zaidi na si kitaifa. Mmetuangusha Watz.

Subiri akifa JK mumvalishe hadi chu*pi ya kitaifa.
 
Tumia lugha ya kistaarabu. Acha kutia najisi kwenye jamvi. Watu kama ninyi ndo mnafanya JF ionekane kichaka cha wahuni.

Kwa vile anayekulipa kupost huu ukuda ni kilaza basi ataendelea kukulipa vinginevyo angekuwa mtu makini angekupiga chini,yaani unatoa mvuke tu gamba wewe,bure kabisa na kama sikosei wewe ndiye Mkama uliyetokota pale Karim Jee mpaka M/kiti wako akaangalia chini kwa aibu.
 
View attachment 56131

Kwa majonzi makubwa tumemwaga kitaifa mpendwa wetu Bob Makani (rip). Ameagwa kitaifa kwa sababu amelitumikia taifa letu kwa uzalendo wa hali ya juu.

Nimesikitishwa sana kwa kitendo cha CHADEMA kutanguliza mbele maslahi ya kichama badala ya maslahi mapana ya kitaifa pale walipopamba jeneza la mpendwa wetu na bendera ya chama badala ya Bendera ya Taifa.

Kwa kitendo hicho, wamejenga taswira kuwa Bob ameagwa kichama zaidi na si kitaifa. Mmetuangusha Watz.



Kwa kifupi sana (PIMBI WEWE)
 
Bendera ya taifa ina rangi ngapi ili kuiita ya taifa? Muulize Nape hiyo
Ni bendera ya nini kama umetumwa na hujui umetumwa kuja kutetea nini

Bendera yako ya Taifa haina njano? haina Kijani? haina Blue? labda Taifa la Kaskazini lenye rangi nyekundu! Muulize Nassari.
 
Watu wengine sijui wanalalaga kwenye komoni au gongo, maana mda wote wanakuwa na mawazo mgando au akili zao zinachelewaga kwenda na wakati, kulalamika mazishi ya bob kuwa chini ya cdm ni ujinga kama kimekuuma sana mwambie jk amrejeshe balali hapa maana kaodoka na jasho lako
 
View attachment 56131

Kwa majonzi makubwa tumemwaga kitaifa mpendwa wetu Bob Makani (rip). Ameagwa kitaifa kwa sababu amelitumikia taifa letu kwa uzalendo wa hali ya juu.

Nimesikitishwa sana kwa kitendo cha CHADEMA kutanguliza mbele maslahi ya kichama badala ya maslahi mapana ya kitaifa pale walipopamba jeneza la mpendwa wetu na bendera ya chama badala ya Bendera ya Taifa.

Kwa kitendo hicho, wamejenga taswira kuwa Bob ameagwa kichama zaidi na si kitaifa. Mmetuangusha Watz.

Hii ni chama kubwa. Angalau basi ungezumzia bendera ya Tanganyika imekosekana.
 
Hivi Balali naye kwenye mazish yake waliweka bendera ya Taifa? Wapo viongoz wa kitaifa walioenda kwenye mazishi?
 
Jeez! some nerve u got lakini yote kheri.............whether najitutumua or not it seems u dont know how long i have been around and its not for u to know, init?

Naona umeamua kuja kama ulivo Els! Good for you!

Mimi bado sijapata guts za kupambana na magamba hapa kwa verified ID!

I guess magambaz are going to eat coke this time around!

Tehetehe!
 
Utaifa upi unautaka Serikali yote ilikuwepo pale, na CHADEMA ni chama cha Kitaifa, na Bendera ile ni alama Rasmi ya Dola tarajiwa 2015, na Makani alikuwa mwenyekiti wa CHADEMA na Mwasisi wake na katibu mkuu wa Kwanza wa CDM. Hakuwai kuwa Polisi au Mwanajeshi ili afunikwe Bendera ya Tanganyika. ACHA MALALAMIKO YASIYO NA TIJA. R.I.P Bob Makani.

...asante kwa ufafanuzi
 
Tumia lugha ya kistaarabu. Acha kutia najisi kwenye jamvi. Watu kama ninyi ndo mnafanya JF ionekane kichaka cha wahuni.
Mzikeni Balali aliyekuwa gavana wa benki kuu KITAIFA kwanza ndo muulize huu usheznzi na upuuzi wenu hapa.
:A S thumbs_down::A S thumbs_down:
 
Kwani hizo sio rangi za Taifa?

....rangi za taifa ni 4,kwnn wasiweke zote? Na km ni hivyo basi hata kwny bendera za cdm kuna rangi zinazowakilisha taifa,mfano:nyeusi!...........hizo hapo zinawakilisha ccm!full stop!
 
bendera yako ya taifa haina njano? Haina kijani? Haina blue? Labda taifa la kaskazini lenye rangi nyekundu! Muulize nassari.
pumpkin head!

You will eat coke this time around.....!!!
 
Back
Top Bottom