Kova unawafahamu Commando Yosso?

Jackbauer

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
5,930
2,000
Kwa wale wenye kumbukumbu za miaka ya tisini mnaweza kukumbuka kikundi maarufu cha uhalifu jijini Dar.

Kundi hili lilikuwa ni hatari kwani liliweza kuvamia mitaa mbalimbali ya jijini Dar na kufanya uhalifu hasa hasa kuvunja majumba wakiwa kikosi.

Sikumbuki kundi hili lilidhibitiwa vipi lakini lilikuwa kundi hatari likiundwa na vijana wadogo sana.

Kuna timu ya yanga iliyowahi kufanya vizuri ilipewa jina la utani la Yanga Yosso kutokana na heka heka za kundi hili,mmoja wa wachezaji alikuwa ni Nonda shabaani papii ambaye baadaye alicheza ligi ya ufaransa.

Nashangaa kumuona kova anababaishwa na Mbwa mwitu/panya road kiasi cha kufikia kusimamisha ngoma za mchiriku ambao ni utamaduni wa watu wa pwani.

Kova pitia mafaili uone COMMANDO Yosso walidhibitiwa vipi.

Karibuni kwa wale mnaokumbuka mtupe habari zaidi za commando Yosso.
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,195
2,000
Ngoja waje ila hakika komandoo Yosso alifanya watu tutoke baa mapema maana hazikuwa za karibukaribu kama miaka hii.
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,285
2,000
kipindi cha commando yosso kova alikuwa dar cid kabla ya kwenda arusha kuwa rco kama kumbukumbu zangu xipo sahihi
 

Washawasha

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
12,620
2,000
Raia tulichoka na kuanza kusema nao kisela,tulikuwa tukitembea na mikokoteni nasi tunavamia nyumba za tunawaohisi wahuni na kuwapiga mpaka kufa na kuwapakiza katika mikokoteni na kwenda kuwakabidhisha kwenye kituo cha Polisi,hapo ndipo baadhi ya wahuni walipoona imeshakuwa soo na kuamua kukimbilia kusikojulikana na ndio ukawa mwisho wa MARA SALVATRUCHA hao.
Kamanda Kova acha kutunyima raha watu wa Pwani kwa kupiga makrufu ngoma zetu,malizana nao tu hao vijana.
Nalog off
 

EDDOM

Member
Feb 19, 2014
58
0
komando yoso...! walivuma sana mwaka 1994! na walimalizwa kwa style ya kuwachoma moto! wananchi walichoka wakaamua kuchukua maamuzi mkononi...! ikawa wanakwenda kugonga nyumba moja moja wanauliza vizuri tu "mzee mwanao yupo? akitoka anapigwa tairi...!
 

Jackbauer

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
5,930
2,000
Raia tulichoka na kuanza kusema nao kisela,tulikuwa tukitembea na mikokoteni nasi tunavamia nyumba za tunawaohisi wahuni na kuwapiga mpaka kufa na kuwapakiza katika mikokoteni na kwenda kuwakabidhisha kwenye kituo cha Polisi,hapo ndipo baadhi ya wahuni walipoona imeshakuwa soo na kuamua kukimbilia kusikojulikana na ndio ukawa mwisho wa MARA SALVATRUCHA hao.
Kamanda Kova acha kutunyima raha watu wa Pwani kwa kupiga makrufu ngoma zetu,malizana nao tu hao vijana.
Nalog off

kweli mkubwa!anatukosesha raha ya kiutamaduni.
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
13,288
2,000
komando yoso...! walivuma sana mwaka 1994! na walimalizwa kwa style ya kuwachoma moto! wananchi walichoka wakaamua kuchukua maamuzi mkononi...! ikawa wanakwenda kugonga nyumba moja moja wanauliza vizuri tu "mzee mwanao yupo? akitoka anapigwa tairi...!

Duh. Hio kali
 

Bzimana

JF-Expert Member
Mar 18, 2013
488
225
kuna jamaa akilewa basi yeye hujiita komando yosso, kumbe komando yosso alikuwa hatarii.!
 

Barasu

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
1,151
1,170
Jackbauer Kuzuia mchiriku ni sawa na kutoa amri ya "martial law" kwenye utamaduni wa watu husika!
 
Last edited by a moderator:

frema120

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
5,100
1,195
Jackbauer Kuzuia mchiriku ni sawa na kutoa amri ya "martial law" kwenye utamaduni wa watu husika!

Kova siku zote anatumia masaburi sana kwenye maamuzi, na ata mshauri wake ni shidah sana.

Atumi princple hii ya Jeshi (see, judge and act)

Yosso nakumbuka walinifanya kutoka baa mapema sana na wakumbuka sana, na walipotezwa na wananchi kwa kuwapiga mataili.
 
Last edited by a moderator:

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,630
2,000
Yosso walimalizwa kwa mtindo wa "mguu kwa mguu mpaka kwao alafu anafanywa barbique mbele ya jamaa zake"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom