Kosa kubwa la CCM!

Kosa kubwa la CCM!

Kijakazi

Platinum Member
Joined
Jun 26, 2007
Posts
10,813
Reaction score
18,758
Kwangu mimi nafikiri kosa kubwa CCM walilofanya ni kuleta uhuru wa kupitiliza, sasa hivi kila takataka anafikiri ana haki ya kuongea na kusikilizwa, nashauri Serikali ifute huu Uhuru Mara moja na turudi kwenye udikteta, sio lazima kila Ngedele asikilizwe, wenye uwezo tu wachache ndio wawasemee wengi, na waliobaki wafwate amri tu ana kufanya kazi basi!
 
Kilanza wewe acha kuleta upuuzi hapa si ajabu watakuwa wamekuliberali kwanza ufe katika jina la yesu ili uondoe laana diniani f.la wewr
 
Kwangu mimi nafikiri kosa kubwa CCM walilofanya ni kuleta uhuru wa kupitiliza, sasa hivi kila takataka anafikiri ana haki ya kuongea na kusikilizwa, nashauri Serikali ifute huu Uhuru Mara moja na turudi kwenye udikteta, sio lazima kila Ngedele asikilizwe, wenye uwezo tu wachache ndio wawasemee wengi, na waliobaki wafwate amri tu ana kufanya kazi basi!

Hii imekaa vizuri, Yaani kumbe katika wananchi wa Tanzania kuna tabaka ambalo ni Ngedere?. Sikujua hilo umenifumbua macho.
serikali sikivu haisikilizi ngedere ila kauli za wachache. kweli kauli ya ccm nimeitimiliza leo iliyokuwa ikisema CCM INA WENYEWE NA WENYEWE NI KAMA SISI. NIlikuwa nawatafuta wenyewe sasa nishawajua.
Watanzania - Ngedere = wanaoweza kusikilizwa na kuwakilisha wengine.
 
Kwangu mimi nafikiri kosa kubwa CCM walilofanya ni kuleta uhuru wa kupitiliza, sasa hivi kila takataka anafikiri ana haki ya kuongea na kusikilizwa, nashauri Serikali ifute huu Uhuru Mara moja na turudi kwenye udikteta, sio lazima kila Ngedele asikilizwe, wenye uwezo tu wachache ndio wawasemee wengi, na waliobaki wafwate amri tu ana kufanya kazi basi!
Mkuu ndani yako kunahoja yawezekana kabisa uhuru umezidi.
 
Kilanza wewe acha kuleta upuuzi hapa si ajabu watakuwa wamekuliberali kwanza ufe katika jina la yesu ili uondoe laana diniani f.la wewr
Mkuu unaona kutukana ni bonge la ujajanja au siyo.
 
Hii imekaa vizuri, Yaani kumbe katika wananchi wa Tanzania kuna tabaka ambalo ni Ngedere?. Sikujua hilo umenifumbua macho.
serikali sikivu haisikilizi ngedere ila kauli za wachache. kweli kauli ya ccm nimeitimiliza leo iliyokuwa ikisema CCM INA WENYEWE NA WENYEWE NI KAMA SISI. NIlikuwa nawatafuta wenyewe sasa nishawajua.
Watanzania - Ngedere = wanaoweza kusikilizwa na kuwakilisha wengine.
Hayo ndiyo maono ya CCM. Siku zote wanaamini kwamba watu wengine si watanzania; ndiyo maana utaona watu wakienda kwenye mikutano yao wanasema watanzania wametukubali, lakini mikutano ya CHADEMA ikijaa utasikia maneno kibao ya dharau, kana kwamba hao waliokwenda kwenye mikutano ya CHADEMA si watanzania kama wale wanaokwenda kwenye mikutano ya CCM. Hii divide and rule approach wanayokuja nao CCM ni ya hatari sana kwenye mtakabari wa taifa letu ambalo Nyerere alifanya kazi ya ziada ya kujanga umoja kati ya watanzania.
 
Kwangu mimi nafikiri kosa kubwa CCM walilofanya ni kuleta uhuru wa kupitiliza, sasa hivi kila takataka anafikiri ana haki ya kuongea na kusikilizwa, nashauri Serikali ifute huu Uhuru Mara moja na turudi kwenye udikteta, sio lazima kila Ngedele asikilizwe, wenye uwezo tu wachache ndio wawasemee wengi, na waliobaki wafwate amri tu ana kufanya kazi basi!

Kijakazi
Wewe unaingia katika kundi lipi kati ya hayo uliyoyataja?

Ainisha vigezo vya kila kundi ili vitusaidie kujipima, tujue tunaangukia katika kundi lipi.

Wewe umeona uhuru tu? Kuna "vitu vya ncha kali" pia kwa ajili kuwashugulikia wanaotumia uhuru huo.
 
Kwangu mimi nafikiri kosa kubwa CCM walilofanya ni kuleta uhuru wa kupitiliza, sasa hivi kila takataka anafikiri ana haki ya kuongea na kusikilizwa, nashauri Serikali ifute huu Uhuru Mara moja na turudi kwenye udikteta, sio lazima kila Ngedele asikilizwe, wenye uwezo tu wachache ndio wawasemee wengi, na waliobaki wafwate amri tu ana kufanya kazi basi!
Pombe zikikuisha kichwani utafikiri sawasawa...
 
Kuna watu naona wanaanza weekend vibaya?Kumbe kuna tabaka la ngedere??!!
 
Kwangu mimi nafikiri kosa kubwa CCM walilofanya ni kuleta uhuru wa kupitiliza, sasa hivi kila takataka anafikiri ana haki ya kuongea na kusikilizwa, nashauri Serikali ifute huu Uhuru Mara moja na turudi kwenye udikteta, sio lazima kila Ngedele asikilizwe, wenye uwezo tu wachache ndio wawasemee wengi, na waliobaki wafwate amri tu ana kufanya kazi basi!
What a rubbish!!!
 
Ni kweli kabisa,,take a look at china and india,,zote zina population almost equal (1.3b and 1.2b),,resources zipo,elimu wanaendana ila china iko juu ya india though india wanajitahidi,hii ni kwa sababu ya kubana uhuru wa wananchi,,libya ya ghadafi pia,,,
nakubaliana na wewe mkuu kabisa,uhuru upunguzwe
 
Kijakazi uwiiiiii,wenzangu wameniamsha baada ya kusoma uzi wako huku Israel ni baridi kiasi, any way to any great thinker, kosa kubwa la CCM siyo aliyoandika Kijakazi, kosa kubwa la CCM ni - Kuliuwa azimio la Arusha na kuanzisha Azimio la Zanzibar, azimio la Arusha liliweka bayana miiko ya uongozi, miiko hii ya uongozi iliwafanya watendaji kuwa waadulifu na wazalendo zaidi, baada tu azimio la zanzibar kuanza kutekelezwa uzalendo kwa viongozi ulikufa kabisa kilichafuata baada ya hapo ilikuwa ni CCM (CHUKUA CHAKO MAPEMA)

Dalili za viongozi kukosa uzalendo ziko nyingi nitakutajia moja tu ambayo nina uhakika nayo,wakati wa AGP Mahita kulikuwa na ma-RPC wawili wa Kirimanjaro na Dodoma ma-RPC hao walikuwa wanaratibu genge la wezi , sasa je hapo kuna uzalendo kweli?
Kosa la pili la CCM ni kuwanyang`anya chama wakulima .wafanyakazi, wakwea minazi, wavuvi na kuwapa chama hicho cha wanyonge wafanyabiashara hasa wahindi na wasomali wafanya biashara hao wanakitumia chama hicho kukwepa kodi hasa kodi ya ongezeko la thamani (VAT)
Kama great thinker inabidi uone hivyo, samahani kijakazi kama nimekuudhi.

ebaeban
Tel,Aviv.
 
Kwangu mimi nafikiri kosa kubwa CCM walilofanya ni kuleta uhuru wa kupitiliza, sasa hivi kila takataka anafikiri ana haki ya kuongea na kusikilizwa, nashauri Serikali ifute huu Uhuru Mara moja na turudi kwenye udikteta, sio lazima kila Ngedele asikilizwe, wenye uwezo tu wachache ndio wawasemee wengi, na waliobaki wafwate amri tu ana kufanya kazi basi!

We unawazimu.
 
Kwangu mimi nafikiri kosa kubwa CCM walilofanya ni kuleta uhuru wa kupitiliza, sasa hivi kila takataka anafikiri ana haki ya kuongea na kusikilizwa, nashauri Serikali ifute huu Uhuru Mara moja na turudi kwenye udikteta, sio lazima kila Ngedele asikilizwe, wenye uwezo tu wachache ndio wawasemee wengi, na waliobaki wafwate amri tu ana kufanya kazi basi!

How old are you??

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Kwangu mimi nafikiri kosa kubwa CCM walilofanya ni kuleta uhuru wa kupitiliza, sasa hivi kila takataka anafikiri ana haki ya kuongea na kusikilizwa, nashauri Serikali ifute huu Uhuru Mara moja na turudi kwenye udikteta, sio lazima kila Ngedele asikilizwe, wenye uwezo tu wachache ndio wawasemee wengi, na waliobaki wafwate amri tu ana kufanya kazi basi!
We mtu,jipeleke mwenyewe Mirembe,ili wakucheck ubongo wako.

Most probably,huo ubongo wako utakuwa na mushkeli kidogo!
 
JF ilianzishwa kwa malengo mazuri lakini Bavicha na itikadi zenu mnatuboa. Ebu tubadilike post zote ni Siasa tu. Ndiyo sababu watz tunakuwa masikin ten tunalaum gvt.
 
Back
Top Bottom