Korti yaamuru Nabii Mwingira akamatwe


Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
na Irene Mark

MAHAKAMA Kuu kitengo cha Ardhi, Dar es Salaam, imetoa amri ya kukamatwa kwa Mtume na Nabii, Josephat Mwingira, ambaye ni Kiongozi Mkuu wa Kanisa la Watumishi wa Ephata, kwa madai ya kupuuza amri ya mahakama.

Amri ya kukamatwa nabii huyo ilitolewa juzi mahakamani hapo na Jaji Alise Chingwile, baada ya upande wa mlalamikaji kudai kuvunjwa kwa amri ya mahakama iliyozuia kubomolewa kwa ukuta wa eneo linalogombaniwa kati ya Mwingira na Kiwanda cha Plastiki cha Soza.

Eneo linalogombaniwa lipo Mwenge sehemu lilipo Kanisa la Ephata, ambapo licha ya kuwepo kwa kiwanda hicho, awali palikuwa na wafanyabiashara wa vibanda na gereji.

Katika shauri hilo ambalo ni pingamizi namba 24/2006; lililofunguliwa na wamiliki wa kiwanda, mahakama ilitoa amri ya eneo hilo kutobomolewa na kuruhusu wenye Kiwanda cha Soza kuendelea na shughuli zao wakisubiri kukamilika kwa kesi ya msingi.

Licha ya kutolewa kwa amri hiyo, Nabii Mwingira alikaidi na kuwaondoa kwa nguvu baadhi ya wafanyabiashara waliozunguka eneo hilo na wahusika wa kiwanda hicho cha plastiki, Mei 26, mwaka 2007 alipobomoa.

Aidha, Nabii Mwingira alihamia katika kiwanja hicho cha Mwenge kitalu namba 90, na kudai kuwa amenunua kihalali eneo hilo kutoka kwa Tume ya Rais ya Kurekebisha Mashirika ya Umma (PSRC) mwaka 2001.


Huyu ni kiongozi wa dini amepuuza amri ya mahamakama.Wengine wasio viongozi wa dini watafanyaje?
h.sep3.gif
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Huyu ni kiongozi wa dini amepuuza amri ya mahamakama.Wengine wasio viongozi wa dini watafanyaje?
h.sep3.gif
amepuuza mahakama wala hajampuuza Mungu wake, acha unafiki, cha msingi tuangalie sababu zilizomfanya aipuuze mahakama, pengine alikuwa na ratiba ya maombi
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
amepuuza mahakama wala hajampuuza Mungu wake, acha unafiki, cha msingi tuangalie sababu zilizomfanya aipuuze mahakama, pengine alikuwa na ratiba ya maombi
Hey,ndugu yangu mbona unanitusi bure?unajua maana ya unafiki?mimi nilichosema ni kwamba kama kiongozi wa dini anatakiwa kuwa mfano..Kuupuza mahakama sio mafano mzuri hata kama angekuwa na sababu za muhimu.Biblia iansema tuheshimu mamlaka zilizowekwa....acha hasira ndugu yangu,jenga hoja.Pole kama nimekuudhi sio lemgo langu..
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Huyu ni kiongozi wa dini amepuuza amri ya mahamakama.Wengine wasio viongozi wa dini watafanyaje?
mahakama inajishushia hadhi yenyewe, ikipuuzwa na serikali inilmaba miguu, watu binafsi ndio nasikia amri ya kukamatwa inatolewa. kama inataka kuheshimiwa ithibitishe kwanza kwa matendo yake, itoe haki kwa watu masikini, sio ikubali kutumiwa kuwatupa magerezani............
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
mahakama inajishushia hadhi yenyewe, ikipuuzwa na serikali inilmaba miguu, watu binafsi ndio nasikia amri ya kukamatwa inatolewa. kama inataka kuheshimiwa ithibitishe kwanza kwa matendo yake, itoe haki kwa watu masikini, sio ikubali kutumiwa kuwatupa magerezani............
Ni kweli kabisa lakini sio hoja hapa.hapa hoja ni kiongozi wa dini kukuoa utii.Biblia inasema Utii ni Bora kuliko dhabihu(Sadaka)
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Hey,ndugu yangu mbona unanitusi bure?unajua maana ya unafiki?mimi nilichosema ni kwamba kama kiongozi wa dini anatakiwa kuwa mfano..Kuupuza mahakama sio mafano mzuri hata kama angekuwa na sababu za muhimu.Biblia iansema tuheshimu mamlaka zilizowekwa....acha hasira ndugu yangu,jenga hoja.Pole kama nimekuudhi sio lemgo langu..
no usijari sina nia mbaya sorry kama nimekukwaza hiyo ni kwa ya huyo mwana habari isipokuwa imepitia kwako kwa vile wewe ndo umeleta hii habari
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Ni kweli kabisa lakini sio hoja hapa.hapa hoja ni kiongozi wa dini kukuoa utii.Biblia inasema Utii ni Bora kuliko dhabihu(Sadaka)
ni kweli kabisa lakini si kwa mahakama za kinafiki, utii kwa Mungu ni bora kuliko dhabihu, unataka hata kumtii mganga wa kienyeji ni bora kuliko dhabihu? ndugu usiinukuu Biblia kwa kuisaidia uelekeo
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
924
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 924 280
Ngoja tusubiri tuone nini kinatokea na nani kakosea kati ya mahakama na mtumishi huyo wa Mungu.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
amepuuza mahakama wala hajampuuza Mungu wake, acha unafiki, cha msingi tuangalie sababu zilizomfanya aipuuze mahakama, pengine alikuwa na ratiba ya maombi
kuvunja miundombinu ya watu ni ratiba ya maombi?
Bible inaamrisha kuitiii mamlaka na serikali kwa kuwa huwezi kumtii Mungu usiyemwona ilhali watu wanaoonekana hauwatii
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Huyu ni kiongozi wa dini amepuuza amri ya mahamakama.Wengine wasio viongozi wa dini watafanyaje?
kwa wanaoijua mwenge na kujua fitna ya ardhi mwenge lazma watakubaliana na mimi kwamba the only way mwenge itaendelea ni kwa kutumia nguvu tu!!! hayo ya mahakama ni kitu kingine ila nina wasiwasi sana na sheria zetu siku hizi hasa kutokana na baadhi ya maamuzi

labda niulize swali, inakuaje mtu aliye kwenye open space kama gereji bubu awe na haki mbele ya sheria? nauliza ili nijue na si kwamba napinga mahakama
 
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
190
Likes
0
Points
33
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined Jan 3, 2010
190 0 33
The Disciples of today who owns Bank, why dont he ask the short man Lazarus "the tax collector" OH GOD open their eyes!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
Knisa kwenye godauni!
Kwanza:
Kanisa linatakiwa kuwa na mipango ya maendeleo kutokana na hali halisi ya nchi,
Kama wananchi hawana basic social services, kama zahanati au maji,
Linatakiwa kufocus huko kwanza. Sasa huyu mwingira guy anaanzisha business oriented miradi itawasaidiaje waumini masikini hawa?
Benki!? Mashamba huko sumbawanga?!

This is shait men. For real. I dare to sa that right here and now.
 
Sugar wa Ukweli

Sugar wa Ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
373
Likes
3
Points
0
Sugar wa Ukweli

Sugar wa Ukweli

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
373 3 0
Huyu ni kiongozi wa dini amepuuza amri ya mahamakama.Wengine wasio viongozi wa dini watafanyaje?
Mie hawa watu wananiacha hoi,but kuna kipegele fulani ndani ya biblia kinasisitiza MUUMINI kutii mamlaka zilizo juu yake,sasa huyu sijui kafanyaje!!
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Mie hawa watu wananiacha hoi,but kuna kipegele fulani ndani ya biblia kinasisitiza MUUMINI kutii mamlaka zilizo juu yake,sasa huyu sijui kafanyaje!!
Na ndio hoja yangu kuu.Yeye kama kiongozi wa dini anapaswa kutii and then mengine yatafuata baadaye.Huu ni utii gani wa kuchagua wa kumtii?
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Ni kweli kabisa lakini sio hoja hapa.hapa hoja ni kiongozi wa dini kukuoa utii.Biblia inasema Utii ni Bora kuliko dhabihu(Sadaka)
tatizo lako unakariri kifungu badala ya kukielewa, utii huo, unajua unahusu nini? maana sadaka twatoa kwa Mungu, hivyo sadaka, kama Mungu humtii sadaka yako ataitaka ya nini, inamaanisha kwa Mungu utii ni bora kuliko dhabihu yaani sadaka, na si pahari pengine panapohusisha akili za mwanadamu
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Na ndio hoja yangu kuu.Yeye kama kiongozi wa dini anapaswa kutii and then mengine yatafuata baadaye.Huu ni utii gani wa kuchagua wa kumtii?
kuchagua wa kumtii ni jambo la muhimu kwa mtu anayejitambua na kuwa na akili timamu, huwezi ukawa unatii kila kitu, we labda uwe mlevi anayeamua kutukana kila mtu au kusalimia kila mtu, iweje ufundishwe namna ya kuutumia utii? usipochagua pa kupeleka utii wako, utawatii hata wachawi, walawiti, wafiraji, na waongo, harafu unategemea nini ukiwatii watu hao? Mahama za Tanzania nyingi zimekuwa hazitendi haki, kama hazitendi haki maana yake zinaongozwa kishetani, Kwa sababu Mungu ni wa haki hivyo hazikutoka kwake, kwa hiyo kuzipuuza ni kumpuza shetani nba mahakama zake
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
amepuuza mahakama wala hajampuuza Mungu wake, acha unafiki, cha msingi tuangalie sababu zilizomfanya aipuuze mahakama, pengine alikuwa na ratiba ya maombi
Hata biblia inasema "Tiini mamlaka zilizoko ulimwenguni" hapa huyu mfanyabiashara wa neno la Mungu hajatii anayofundisha.

Ni kweli kabisa lakini sio hoja hapa.hapa hoja ni kiongozi wa dini kukuoa utii.Biblia inasema Utii ni Bora kuliko dhabihu(Sadaka)
Fungukeni macho jamani...sio wote wamwitao bwana!bwana wataurithi ufalme wa Mungu.

Ngoja tusubiri tuone nini kinatokea na nani kakosea kati ya mahakama na mtumishi huyo wa Mungu.
Huyu ni tajiri mkubwa anamiliki Bank na Mashamba ya mifugo huko mikoani aliyonunua kwa bilion plus na ni mfadhili wa serikali maya uchaguzi je unafikiri nani atashinda?
 
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
15
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 15 35
amepuuza mahakama wala hajampuuza Mungu wake, acha unafiki, cha msingi tuangalie sababu zilizomfanya aipuuze mahakama, pengine alikuwa na ratiba ya maombi
Mungu naye anataka tutii mamlaka halali za hapa duniani..... Mahakama ya Tanzania ni mamlaka halali na ilitoa amri halali kabisa.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Ati?? Nabii?? Ama kwa hakika wajinga ndio waliwao.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Mie hawa watu wananiacha hoi,but kuna kipegele fulani ndani ya biblia kinasisitiza MUUMINI kutii mamlaka zilizo juu yake,sasa huyu sijui kafanyaje!!
unapokisoma iulkize Biblie ni mamlaka gani zilizo juu? siyo unasoma then imetosha utapotea, kuidadisi Biblie ni kumdadisi Mungu, na ye kasema Mwanadamu hata eseme uongo....endelea utapata maarifa zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,236,067
Members 474,965
Posts 29,245,549