Ni hapa hapa wala sijakosea................Mkuu sijakuelewa!!!hii post ulikusudia kuituma hapa kweli?
Ok fresh
Meno kama ngiri nakupenda tuuNakupenda tuu, vile ulivyo nakupenda tuu....
Meno kama ngiri nakupenda tuu
Mkuu kabla ya ID hii mpya ya jana ulikua unatumia ID gani??Hao ni kina nani wapuuzi wao? Na mbona avatar yako na picha ya Dudubaya kama zinafanana! [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Mkuu kabla ya ID hii mpya ya jana ulikua unatumia ID gani??
Honey! Honey!Nakupenda tuu, vile ulivyo nakupenda tuu....
Hujambo mrembo?Hahahahahahaaa asali asali...
Pua kama ngumi....Nakupenda tuu, vile ulivyo nakupenda tuu....
Kwi kwi kwi kwiiiii......Mkuu kabla ya ID hii mpya ya jana ulikua unatumia ID gani??
Hujambo mrembo?