Kongosho asali ya ODM....

Niko pouwa sasa.... missing you too, ila tu nasikia kuna siku umepiga ugali mbichi.... sikutaka kuamini ila Golden Mpolee alinihabarisha....lol
Hahahahahah!
Big sisty hope kwa vile chanzo chenyewe cha habari ni ndugu yangu GP najua unaufahamu ukweli lol!
Wapi my big shem jaman namiss sana naona mwali ndio ana bahati naye tu!!
 
Hahahahahah!
Big sisty hope kwa vile chanzo chenyewe cha habari ni ndugu yangu GP najua unaufahamu ukweli lol!
Wapi my big shem jaman namiss sana naona mwali ndio ana bahati naye tu!!


Umeona eeeh?? Chanzo chenyewe sababu ni sensitive niliona bora tu nikubali aone nimekubali....lol

Hivi humjui shem yako? anapenda kung'ang'aniwa huyo (uvivu umemzidi); hivo basi inatakiwa na wewe ukimuandalia chakula usikubali Mwali amnawishe mkono. toa woote dinning hapo baki na shem wako peke yako uendelee kumhudumia...lol
 
Orait,umesomeka big sisy,
Niaply imidiet!

Naona mwaka huu ushaanza vibaya,umeona maamuzi ya babu odm?
Mbaya zaidi nawe umempa sapoti hapo,sie wajukuu wote ambao hatukushirikishwa ktk maauzi,
Tumeazimia kufanya kikao cha zarura kuhusiana na tukio hili ambalo halijatutendea haki,
Mbona kukaguliwa tukaguliwe wote alafu aolewe mmoja!!!!!????
 
Naona kama nimetembelewa na karoho ka wivu. Dah!
Basi, tufanye open marriage kiaina
Cheat responsibly

hehehe babu kapata bibi!
nawatakia kila la kheriii , luck you kongosho.
Asante, born a star!

maji mara moja sio? Maana hata mimi majuzi nilimPM nikamwambia niko samaki samaki wacha aje mbio,konnie bana!
Mmmh, miwitu tu. We si ulinililia PM wewe nikakuchunia kama sikujui.
Anyway, :gossip:(utaendelea kuwa ki smoo changu, sawa?)
 
Wewe si nilikuambia wanaume sio maneno tu na vitendo pia.... Ivuga ana maneno mengi matendo haoneshi....lol... Yule kabakabana wa Excellent, kisha ula wa chuya mwenyewe atajilta ndio ataponitambua!
Kweli najuta kutokusikiliza! Na akija namleta straight kwako!

I have observed that sweetie.... shez back at being a good gal that Ivuga is no good for her.... I think she should just stick around with her ankal and learn more about men.
mmmmmmhhhhh (source: The Boss) loooooolz
 
:A S 39:Am still planning
Anyway, huyo Zion D haina shida ntaishi naye tu, ili aweke heshima mbele maana mni naye kwa timbwili si haba.
Wajukuu wote nitataka kuwafahamu, ila MJ1 ataipata.
Alikuwa ananinyasanyasa sana zamani.
 
Hongera Babu kwa kuopoa jibibi la nguvu lol!
Ila baadae tuna kikao cha wajukuu wote,
Just get prepared coz lolote laweza kutoa babu,is unfair kbs lol!
Hahahahaha, Cantalisia na wewe umeona babu alivo fanya? bora hata angetangaza kua anatafuta ili tujipange.
 
Kweli kongosho una kengeza lijibabu halina hata meno sura mbaya unalipeleka wapi? Njoo kwa vijana kama sisi hot blood.
 
My dia mwali ndio km hivo umeona maamuzi ya babu,
Hili wala lisikupe tabu ndugu yangu,
Njoo huku nikupe mpango mkakati wa haya maamuzi ya huhu Mzee,
Kinahitajika kikao cha haraka na cha dharura cha wajuu wote!
Mi niko tayari. Husninyo amesha tutoka (Fang),
Michelle ndio alie mpikua Kongosho kwa The Boss
na sasa Kongosho kamvamia babu (au kavamiwaaa??)
Lazima tukae, turegroup na tutafute strategy hapa.
Ila nimeona Kongosho kasema hapo juu she is for an open marriage
Hivo maybe babu atakua available kwa ukaguzi wa hapa na pale
Kumbuka mi sijakaguliwa (kwa kukataa, sio kwa kukosa kuitwa!)
 


hahahahaha.... Mie case hizo za wajukuu hua naangalia tu, maana wajukuu wa babu woote ni wapendwa wangu saana. Hivo nakua observer may the best woman win!! BTW Katika mambo kama haya usikubali kabisa kua mshindwa... nikudokeze technique? lol
 
Wivu ni kidonda ukiushiriki utakonda
ewe dada nakupenda namuogopa baba yako

furaha iliyoje to see you back,karibu na pole.
ila mi nashangaa babu yenu anahangaika na dume jenzake,uzee mbaya aisee yaani hadi macho yanashindwa kutofautisha He na She.
 
Kweli najuta kutokusikiliza! Na akija namleta straight kwako!
mmmmmmhhhhh (source: The Boss) loooooolz


My mwali nakuambia kila siku I want what is best for you ukaona nakubania... mimi nia yangu upate alie bora kama ankal wako....lol

Alafu mbona waguna? you think there can be any better example of the one you should have?
 
Hahahahaha, Cantalisia na wewe umeona babu alivo fanya? bora hata angetangaza kua anatafuta ili tujipange.
Nimeona wangu,ila km Zion D. kaletewa mwena sitashangaa kongosho naye akizoeleka akaolewa mwingine!!!
Ila kikao muhimu km vp tunakinukisha km madakta lol!
 
:A S 39:Am still planning
Anyway, huyo Zion D haina shida ntaishi naye tu, ili aweke heshima mbele maana mni naye kwa timbwili si haba.
Wajukuu wote nitataka kuwafahamu, ila MJ1 ataipata.
Alikuwa ananinyasanyasa sana zamani.


Kongosho mbona Zion D peace saana? Unafikiri ile nafasi yake ya uongozi ya siasa aliipataje? lol.... Mimi najua atakupokea kwa mikono miwili. Heshima pale ni kiwanda ili mradi tu nawee uende nayo yako juu yake... Mimi nimefurahi saana ujio wako.

Kuhusu MJ1 ukitaka kuweza hili... please achana nae... yeye ndie mjukuu original, nobody can take her place.. wajukuu wanakuja na kuondoka but she remains....lol
 
My mwali nakuambia kila siku I want what is best for you ukaona nakubania... mimi nia yangu upate alie bora kama ankal wako....lol

Alafu mbona waguna? you think there can be any better example of the one you should have?
Exactelly. Nikikuona na Uncle naona the perfect couple. Sasa naogopa nikijenga picha kua wanaume wako kama alivo Uncle wangu, alafu nije nikutane na kina Ivuga, si ndio nitaumia double? Uncle ni exception, I can't learn the rules from the exception Anti...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…