Konda -KANUMBA

Konda -KANUMBA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Posts
4,492
Reaction score
1,314
HAKUNA MWANAUME KAMA KANUMBA YALETA TAFRANI!

Abiria wakiwa wametulia ndani yabasi
akaibuka msichan mmoja nakusema "hakuna mwanaume kama Kanumba"

Akadakia rafiki yake aliyekuwa kiti cha nyuma na kusema hakuna kabisa mwanume kama Kanumba!

Mh konda kusikia akawauliza mnasemaje nyie?
Wakaitikia wote tuna sema hakuna mwanaume kam Kanumba.
Konda akamwamulu dereva asimamishe gari

akawarudishia nauli yao wale wasichana na kuwaamru kwa jaziba washuke ndani ya basi lile
Haya shukeni kwani sisi sio wanaume?

Is it fair?
 
Alipandwa na jazba tu huyo, labda mie ningewauliza swali moja, Hakuna mwanaume kama kanumba kwenye nini? Labda walikua wanamaanisha kwenye filamu. Na pia saa nyingine kusema mwananume ni msisitizo mf " yule jamaa ni mwanaume kweli kweli' watu si tayari wanamwona ni mwanaume. ila anatoa sifa kwa jambo fulani. Kwa hiyo hata hawa wadada labda walikua wanamsifia kanumba kwenye tasnia ya filamu.
 
Ujinga tu umewajaa (hao mabinti that is). . . Uwanaume wake wameujulia wapi kama sio umbea?
 
Kuna rafiki yangu kaniambia mumewe kampiga marufuku kuongelea jina la Kanumba nyumbani kwake na TV IKIONYESHA mambo ya KANUMBA inazimwa . huu utakuwa wivu wa wanaume kwa the great!
 
Mmh, yaani kila ukijipindua ni Kanumba tu
Niko napika sredi langu, lazima liwafunike wote.
 
Wait a minute " hakuna mwanaume kama Kanumba" ebo hao mabinti mbona hawatendi haki hata kwa Baba zao? Ina maana Kanumba anamfunika Daddy wako? No way nahitaji msaada plzzzzzzzzzz
 
Mmh, yaani kila ukijipindua ni Kanumba tu
Niko napika sredi langu, lazima liwafunike wote.

Yale yale ya konda mnamuonea wivu the great?

Wewe hutaandikwa hivi si umesikia hakuna kama Kanumba
 
Wait a minute " hakuna mwanaume kama Kanumba" ebo hao mabinti mbona hawatendi haki hata kwa Baba zao? Ina maana Kanumba anamfunika Daddy wako? No way nahitaji msaada plzzzzzzzzzz

Asante Kibongomkuti. I hope hii post yako itasomwa na wale wanaotumia neno 'mwanamke/wanawake' kama tusi au kashfa. Wanasahau kwamba mama zao ni wanawake. Tuwe waangalifu tunapo-generalise. Kumbuka: ulizaliwa na mwanamke. Halikadhalika, baba yako ni mwanamume. Mtazamo wangu!
 
eti hakuna Mwanaume kama Kanumba???
Anyways, mi Kidume..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom