Kocha Syllersaid Mziray Hatunae tena | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kocha Syllersaid Mziray Hatunae tena

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 11, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    habari zimeingia asubuhi hii zinasema super coach syllesaid mziray amefariki dunia alfajiri ya leo katika hospitali ya aga khan jijini dar alikokuwa amelazwa akisumbuliwa n malaria. Habari za mipango ya mazishi zitafuata mara tu baada ya kupatikana.
     
  2. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mziray-Mungu atakuponya
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Malaria?
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mungu amjalie apone haraka, taifa bado linamhitaji
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,272
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
  7. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Super Coach
     
  8. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malaria ni ugonjwa ambao unasababishwa na uchafu uliokithiri ambao unawapa nafasi mbu kuzaliana kwa wingi. Na wa kulaumiwa hapa ni halmashauri za majiji na Serikali kuu. Pole sana Mziray.
     
  9. P

    PWAGU Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole mzirai.
    Lawama si suluhisho kama kila kitu ni lawama tutaisha. Cha muhimu tuwajibike kila familia,kaya kupambana na mbu.
    ndani ya nyumba na nje ya nyumba mazingira yawe safi, then serikali ifikirie suluhisho la kudumu.
    I think DDT ikitumika vyema itapunguza saan kama si kuondoa kabisa malaria.Nasikia zenj wamefanikiwa sana war against malaria.
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    haha haha,umeniacha hoi hiyo avatar na profile si mchezo
     
  11. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Pole sana Super Coach, tupo pamoja katika maombi upone haraka
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,547
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Kushindwa kwa taifa kupambana na malaria kwa mafanikio ni jambo la aibu .
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Pole na Malaria Sugu
     
  14. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 60
    Get well son Mziray!
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Pole sana Super Coach...
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,919
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mungu amjaalie apone haraka "super coach".
     
  17. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ugua pole mtaalam wa soka MZIRAY
     
  18. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Mhhhh ile kubwa!!!
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    ugua pole MWANANGU..ukipata nafuu kidogo usikose kwenda kupiga kura
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    upone haraka supa kochi ili jumamosi wasipate kisingizio tukiwafunga tatu bila.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...