Klio cha Mapenzi


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,632
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,632 280
Kilio cha mapenzi;hivi ni akina nani unafikiri wanaongoza kuvuruga wengine...wanawake wanawavuruga wanaume, au wanaume ndio wanaowavuruga wanawake zaidi?
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
70
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 70 145
Nadhani wanawake wamexid
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,893
Likes
447
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,893 447 180
Nafikiri wanaume wanatisha,maanake mhhhhhhh..................................
 
Bob Lee Swagger

Bob Lee Swagger

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
1,366
Likes
7
Points
135
Bob Lee Swagger

Bob Lee Swagger

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
1,366 7 135
Itasaidia nini kujua?! Watu hawataacha mapenzi!! watu hawatakua makini zaidi?!!

Sasa tunayasema haya ili iweje?!
Ama ndio kupunguza stress tu kwa kutaja nani mwongo zaid!
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,332
Likes
40,111
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,332 40,111 280
wote sawa, wanaume wanawake majanga tu!!!!!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
Mmmmmh!!!!
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,864
Likes
502
Points
280
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,864 502 280
Mapenzi hukamilishwa na watu wawili (Me na Ke)...hivyo si haba kusema tunavurugana...
watu8 siku hizi wala c lazima Me na Ke ndio kuwe na mapenzi hata Me na Me na kinyume chake Ke na Ke wanaweza kuwa na mapenzi pia. Enzi za Mwalimu sawa lakini siku hizi aah wala huhitaji jinsia tofauti jinsia moja pia mambo yanaenda. Kurudi kwa topic, nionavyo mimi ni bila kwa bila.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,614
Likes
6,129
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,614 6,129 280
wanaume kwa kuwa mwanaume lazima awe na kidumu hata kama anapata mapenzi yote toka kwa mke
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,636
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,636 280
Me na Me au Ke na Ke hayo si mapenzi mkuu bali ni UFIRAUNI...
watu8 siku hizi wala c lazima Me na Ke ndio kuwe na mapenzi hata Me na Me na kinyume chake Ke na Ke wanaweza kuwa na mapenzi pia. Enzi za Mwalimu sawa lakini siku hizi aah wala huhitaji jinsia tofauti jinsia moja pia mambo yanaenda. Kurudi kwa topic, nionavyo mimi ni bila kwa bila.
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,634
Likes
481
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,634 481 180
Amini kuwa Tabia halisi ya mtu hujidhihirisha pale anapokuwa na pesa si mwanamke si mwanaume PESA ni kichocheo kikubwa.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Kilio cha mapenzi;hivi ni akina nani unafikiri wanaongoza kuvuruga wengine...wanawake wanawavuruga wanaume, au wanaume ndio wanaowavuruga wanawake zaidi?

Ukweli ni kuwa wanavurugana!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,405
Likes
7,703
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,405 7,703 280
Inategemea na uliyempata ana fikra zipi.
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217