Kiwanja/Pagala linahitajika Tabata

mmteule

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
3,146
2,000
Wadau habari za Wkend. Nahitaji Kiwanja ama pagala liwe Tabata Kimanga, Segerea, Mawenzi, Kisukuru ama Kinyerezi. Bajeti below 15 Mil. Eneo lisiwe kwenye mwinuko. Kwa aliye tayari aweke Eneo lilipo, ukubwa, bei na mawasiliano. Biashara itafanyika within 3 days endapo tutafikia muafaka. Naomba msaada wenu wadau.
 

Kituko

JF-Expert Member
Jan 12, 2009
9,555
2,000
Wadau habari za Wkend. Nahitaji Kiwanja ama pagala liwe Tabata Kimanga, Segerea, Mawenzi, Kisukuru ama Kinyerezi. Bajeti below 15 Mil. Eneo lisiwe kwenye mwinuko. Kwa aliye tayari aweke Eneo lilipo, ukubwa, bei na mawasiliano. Biashara itafanyika within 3 days endapo tutafikia muafaka. Naomba msaada wenu wadau.
Labda kwa viwanja vya mabondeni au pure squatter, otherwise Hayo maeneo viwanja sio chini ya 20m
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom