Kiwanda kidogo cha kusaga nafaka naweza kukipata wapi?

Kiwanda kidogo cha kusaga nafaka naweza kukipata wapi?

Joined
Mar 5, 2012
Posts
90
Reaction score
23
Ndugu zangu, kuna ndugu yangu anatarajia kuanza kusaga nafaka kwa wingi, anauliza sehemu anapoweza kupata kiwanga kidogo cha kusaga nafaka kama mihogo na mahindi, lakini pia mahali pa kuweka kuhifadhia kwenye mifuko na label maalumu(Pakaging), mwenye uzoefu huo tafadhali.

Natanguliza shukrani
 
Ndugu zangu, kuna ndugu yangu anatarajia kuanza kusaga nafaka kwa wingi, anauliza sehemu anapoweza kupata kiwanga kidogo cha kusaga nafaka kama mihogo na mahindi, lakini pia mahali pa kuweka kuhifadhia kwenye mifuko na label maalumu(Pakaging), mwenye uzoefu huo tafadhali.

Natanguliza shukrani

Yupo mkoa gani? Kama yupo Njombe/Iringa/Rukwa sema nikupe pa kuanzia.
 
Yupo Mbeya,, wilaya ya Rungwe(eneo la Tukuyu) kwa hiyo kwa mkoa wa Njombe,au Iringa inaweza kuwa vizuri.
 
being an a in a muhimu na he ni local made au imported na Kama ni local je bati ni gauge ngap?
 
Mbona wote hamuweki bei? wengi tuna shida nazo.
 
Back
Top Bottom