Kiwanda cha mikoba Tanzania

Malthiersz

Member
May 2, 2017
9
45
Naomba nisaidiwe, hivi kuna kiwanda cha mikoba na mabegi hapa nchini kwetu? Na kipo mkoa gani?
 

Getang'wan

JF-Expert Member
Apr 9, 2015
2,211
2,000
Kipo Moshi, pure leather. Wanaitwa Shah Leather Industries. Siwezi kukupa ramani ya kueleweka lakini ukiulizia Moshi mjini utaelekezwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom