Kiwanda cha madawa cha Shellys kina ugomvi gani na Serikali?

Kiwanda cha madawa cha Shellys kina ugomvi gani na Serikali?

Atakuwa chini ya uangalizi wa Kamishna SIANGA maana baadhi ya viwanda walikuwa wanatumia vibali vya kuingiza raw materials ndivyo sivyo.
Wenyewe wana lugha hio wanakwambia KEMIKALI BASHIRIFU
 
Hivi si ndio hichi kiwanda nasikia madabida ana shea pale ama sicho
 
Juzi nimemuona mkurugenzi wa MSD akihojiwa kwenye kipindi cha Clouds360....akaulizwa kuhusu viwanda vya madawa vya hapa nchini cha ajabu akataja viwili tu....MansoorDaya na Zenufa kama nilimsikia vizuri.

But ninavyofahamu kiwanda kikubwa kabisa cha madawa hapa nchini ni shellys.

sio tu kikubwa Tanzania but ni mojawapo ya viwanda vikubwa Africa Mashariki.

Hawa wana branch DRC au nchi ingine ya Afrika niliwahi kusikia...

But habari za mitandaoni zinasema hawa shellys wanapunguza wafanyakazi
na baadhi ya raw materials wanazoagiza zinashikiliwa huko Bandarini...

Huku unaona Rais anasisitiza kuwepo na viwanda vya madawa ili nchi ijitegemee kwa dawa.

Najikuta nina maswali kibao ya kujiuliza.

1. Hawa Shellys wana ugomvi gani na Serikali?
2. Shareholders au wamiliki wa kiwanda hiki ni kina nani?
3. Whats going on?
Mbona viko vingi au vimekufaa au waziri hajuii !!?? Kuna keko pharmaceutical cha Dar na Tanzania Pharmaceutical cha Arusha
 
Juzi nimemuona mkurugenzi wa MSD akihojiwa kwenye kipindi cha Clouds360....akaulizwa kuhusu viwanda vya madawa vya hapa nchini cha ajabu akataja viwili tu....MansoorDaya na Zenufa kama nilimsikia vizuri.

But ninavyofahamu kiwanda kikubwa kabisa cha madawa hapa nchini ni shellys.

sio tu kikubwa Tanzania but ni mojawapo ya viwanda vikubwa Africa Mashariki.

Hawa wana branch DRC au nchi ingine ya Afrika niliwahi kusikia...

But habari za mitandaoni zinasema hawa shellys wanapunguza wafanyakazi
na baadhi ya raw materials wanazoagiza zinashikiliwa huko Bandarini...

Huku unaona Rais anasisitiza kuwepo na viwanda vya madawa ili nchi ijitegemee kwa dawa.

Najikuta nina maswali kibao ya kujiuliza.

1. Hawa Shellys wana ugomvi gani na Serikali?
2. Shareholders au wamiliki wa kiwanda hiki ni kina nani?
3. Whats going on?
Magufuli anamuogopa sana manji , hata akiwa na hisa 1% , umesahau Tanga cement ?
 
kwanini usiseme umeambiwa na dada yako Mange? tafuta sababu huko mtaani sababu za kuzuiwa materials yake....
 
Labda wamekataa kufungua tawi kule Chattle, si mnajua tunajenga Hospital ya rwufwaaa bana
 
Back
Top Bottom