Kiwanda cha Kuprint T-shirts

Kiwanda cha Kuprint T-shirts

eugen mutta

New Member
Joined
Nov 28, 2015
Posts
1
Reaction score
2
Naitwa Eugen, nipo kigamboni.

Ninafanya kazi ya kuprint t-shirts na mpaka sasa naenda mwaka wa tatu katika fani hii. Huwa natoa mafunzo kwa wale wanaohitaji, kwa muda wa wiki moja, wiki mbili, na mwezi mmoja.

Pia natoa huduma nzuri kabisa za printing na kukufikishia popote ulipo na mikoani pia tunatuma nizigo.

0753-230-273 | 0789-091-185 | 0629-628-262
 
Unadarizi pia?
Naitwa Eugen, nipo kigamboni.

Ninafanya kazi ya kuprint t-shirts na mpaka sasa naenda mwaka wa tatu katika fani hii. Huwa natoa mafunzo kwa wale wanaohitaji, kwa muda wa wiki moja, wiki mbili, na mwezi mmoja.

Pia natoa huduma nzuri kabisa za printing na kukufikishia popote ulipo na mikoani pia tunatuma nizigo.

0753-230-273 | 0789-091-185 | 0629-628-262
 
Back
Top Bottom