Kitu mlenda....[emoji2][emoji2][emoji2]

Kitu mlenda....[emoji2][emoji2][emoji2]

Kuna mlenda wa aina nyingi ambao umegawanyika katika makundi mawili artificial (man made) na natural.

Sasa huo anao kula mtoa mada ni artificial umetengenezwa na bamia.

Natural ule wa porini mfano mbura, majani ya mti wa ubuyu mdogo, mrenda pori upo kama mchicha hivi. All in all mlenda mboga nzuri.
 
Kuna mlenda wa aina nyingi ambao umegawanyika katika makundi mawili artificial (man made) na natural.

Sasa huo anao kula mtoa mada ni artificial umetengenezwa na bamia.

Natural ule wa porini mfano mbura, majani ya mti wa ubuyu mdogo, mrenda pori upo kama mchicha hivi. All in all mlenda mboga nzuri.
Mlenda mwage una mix na maharage kidogo Kilosa hiyo sijui Mh.Kabudi anaupata si ndo Mbunge huko
 
Huku kwetu Kwamsisi tunapikaga mlenda wa ndulele Yani tulatula na kuweka mlenda wa unga , jamani ni mlenda mtamu sana kwa ugali.

Nakwambia kula nyama na samaki zako mimi nikija kwako nikaribishe kwa ugali na huo mlenda (Hombo dya ntula)
 
Back
Top Bottom