Kitu kimetupwa mchana kweupee

Kitu kimetupwa mchana kweupee

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
grenade-inland-church.jpg
 
Kingetupwa uswahilini hata mpiga picha asingepata nafasi ya kuchukua hiyo pic.
 
na huu ukumata wa CCM vidude vitajaa kitaa muda si muda..mambo imekuwa ngumu!
 
Huku kwetu mbagala tunachezea rugby ni kampira kazuri tu, unataka nikuletee?
 
Tuwe wakweli great thinkers hakuna sababu ya kutishana. Hili ni bomu la kutupa kwa mkono (hand granade) au kiswahili tunaita gruneti likiwa ni moja ya yaliyotumika kufanya shambulizi lililoua watu juzi pale Kenya. Bomu hili hilihalikulipuka, na kwa wanaolijua vyema ataona kwamba halikulipuka kwa sababu "fuse" yake haikuteguliwa baada ya kuchomoa "pin" kabla ya kulirusha. Ujue unapochomoa "pin" unatakiwa ulirushe mara moja ili lisije likakulipukia mkononi, hivyo aghalabu inakuwia vigumu kuthibitisha kama "fuse" itawasha baruti iliomo ndani ya bomu mara baada ya kuchomoa "pin".
 
Ndugu Hussein Njovu hongera kwa kutoa jibu la kisayansi na kuwaibisha wanasiasa uchwara walionza kutoa majibu ya kimasaburi against D. Cameron. Sijui hao jamaa wanadhani vita ni maongezi eee au ndiyo wale wa kwanza kukimbia nchi na kutuma maneno ya uchochzi kwenye mitandao ilihali hawapatwi na dhahama za ndani?? Shem on them
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom