• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kitu kidogo tu wasema LOL!

O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,985
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,985 2,000
mimi huwa nikisali huwa namalizia na Lord of Lords(LOL) have mercy on my soul lol...
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,229
Points
1,500
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,229 1,500
Sasa hivi imekuwa taabu kweli... Inakuwa kana kwamba katika kila tufanyalo tunatafutiwa pa kupewa marufuku. Kuna ujumbe nimepta kuwa 'Nokia' stands for 'No God' na kuwa wale wanao peana mkono mwanamke na mwanaume wana pongezana kwa huo ujumbe wa hamna Mungu. Hao woote ni Freemasons.... Nilishindwa la kujibu... Niliishia kujibu 'LOL', Nayo naambiwa haifia... Duh! hahaha Kaaz ipo...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,734
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,734 2,000
Kuna clip nimetumiwa mahubiri ati sheikh anasema wimbo i dont wanna be under.umbrella ellaa ellaa, kuwa ni wa kumkana Mungu. Huyu Mungu tunamsaka hivi siku ya kiama akisema tumeloba stepu patachimbika. Wifi AshaDii nakutumia clip uweke, unajua mchina tena.
 
Last edited by a moderator:
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,229
Points
1,500
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,229 1,500
Kuna clip nimetumiwa mahubiri ati sheikh anasema wimbo i dont wanna be under.umbrella ellaa ellaa, kuwa ni wa kumkana Mungu. Huyu Mungu tunamsaka hivi siku ya kiama akisema tumeloba stepu patachimbika. Wifi AshaDii nakutumia clip uweke, unajua mchina tena.

hahaha! Weka bana nione...
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,455
Points
2,000
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,455 2,000
LAUGH OUT LOUD...., LOL...................!

LOL..., ina maana zaidi ya moja! LOL
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,602
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,602 1,500
Chama Cha Majambazi...CCM...ina maana zaidi ya moja!
 
M

Mukalunyoisa

Senior Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
139
Points
0
M

Mukalunyoisa

Senior Member
Joined Mar 16, 2012
139 0
jamani The Boss mbona kapatikana hapa
 

Forum statistics

Threads 1,405,645
Members 532,072
Posts 34,491,837
Top