Kitoweo


SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
89,944
Likes
440,290
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
89,944 440,290 280
Kwa wenye matatizo ya nguvu za kiume jaribuni supu ya hawa jamaa. Unaambiwa viagra cha mtoto ...

Niliinywa supu yao kule Louisiana bila kujua mbona kimbembe nilikiona. Ni supu nzito tamu inatiwa pilipili kidogo halafu unainywa asubuhi na kipande cha mkate. Nakwambia siku nzima tumbo ndii unacheua tu huku mnara ukiwa laivu ukisikilizia mawimbi...
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,378
Likes
131,986
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,378 131,986 280
Kwa wenye matatizo ya nguvu za kiume jaribuni supu ya hawa jamaa. Unaambiwa viagra cha mtoto ...

Niliinywa supu yao kule Louisiana bila kujua mbona kimbembe nilikiona. Ni supu nzito tamu inatiwa pilipili kidogo halafu unainywa asubuhi na kipande cha mkate. Nakwambia siku nzima tumbo ndii unacheua tu huku mnara ukiwa laivu ukisikilizia mawimbi...
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,688
Likes
13,722
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,688 13,722 280
Kwa wenye matatizo ya nguvu za kiume jaribuni supu ya hawa jamaa. Unaambiwa viagra cha mtoto ...

Niliinywa supu yao kule Louisiana bila kujua mbona kimbembe nilikiona. Ni supu nzito tamu inatiwa pilipili kidogo halafu unainywa asubuhi na kipande cha mkate. Nakwambia siku nzima tumbo ndii unacheua tu huku mnara ukiwa laivu ukisikilizia mawimbi...
Ungefundisha na jinsi ya kuwaandaa na kuwapika.msimu wa mvua huu.watakuwa wengi
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
89,944
Likes
440,290
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
89,944 440,290 280
Ungefundisha na jinsi ya kuwaandaa na kuwapika.msimu wa mvua huu.watakuwa wengi
Mkuu sijui hata wanapikwaje. Nilikuwa kwenye semina ya wiki mbili na tulikuwa tunapikiwa na chef kabisa professional. Sikujua mpaka siku ya mwisho chef anatambulishwa ndo akasema kuwa kumbe siku zote tulikuwa tunafakamia supu ya konokono. Tuliishia kusonya tu basi.
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
89,944
Likes
440,290
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
89,944 440,290 280
we subiri PM za wanaume wa Dar SHIMBA YA BUYENZE
Wanaume wa Dar wako tayari hata kufakamia konokono ili waongeze nguvu za kiume? Supu ya pweza, mahindi yenye chumvi na maembe yaliyopakwa pilipili haviwatoshi?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,378
Likes
131,986
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,378 131,986 280
Hao wa nchi kavu labda upeleke Dodoma. Wagogo watakuvamia ila mimi wamenimalizia mboga zangu bustanini. Mshana tuma waganga wako waje kuwaua au wawachukue kwa hao walaji. Serious how to kill these creatures?
Sawa sister will do the needful
 
Kikombo

Kikombo

Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
62
Likes
42
Points
25
Kikombo

Kikombo

Member
Joined Jun 29, 2012
62 42 25
Duuu dawa ya nguvu za kiume! Mshana Jr usije tupotosha kaka. Ila hao jamaa wanaliwa sana maeneo ya west Africa na ni chakula Chao kikubwa sana. Nimeshuhudia Ivory Coast hii chakula inapendwa sana na ukishangaa kwa wale wapenda rost maini unaweza jikuta umeshiba konokono.
 
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,081
Likes
973
Points
280
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,081 973 280
daah yaani hao konokono ukiwavua majumba yao ukawatafuna hvyohvyo wabichi ni watamu hatari
 
lucley

lucley

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
461
Likes
991
Points
180
lucley

lucley

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
461 991 180
Duuu dawa ya nguvu za kiume! Mshana Jr usije tupotosha kaka. Ila hao jamaa wanaliwa sana maeneo ya west Africa na ni chakula Chao kikubwa sana. Nimeshuhudia Ivory Coast hii chakula inapendwa sana na ukishangaa kwa wale wapenda rost maini unaweza jikuta umeshiba konokono.
Ni kweli kabisa mkuu. Mzee wangu aliwahi kutembelea sierra leone, ivory coast na ghana na alinisimulia kuwa ni chakula cha kawaida kabisa.
Konokono, chura, kobe au hata kasa wanaliwa sana west africa na wanauzwa hadi sokoni. Ila alidai kuwa wanawekwa chumvi na pilipili nyingi sana. Ama kweli tembea uone mengi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,262
Members 490,343
Posts 30,475,785