Kitengo cha emergency Tanesco ni sooo!!

Wakuligo

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
261
225
Umeme umekatika line moja, tumewaita wamekuja na wanataka ganji, kwa kua hatuna basi mama mmoja kawatoa na kidogo alafu wamemhamishia kwenye line yenye umeme na wamesepa! Hiv hawa jamaa wa emergency lazima walipwe wanapokuja kufanya kazi? Hawa si wana overtime na mishahara? Wamenivuruga#%#!!
 

gkileo

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
1,066
1,500
Pole sana mdau - Bila hela hawafanyi hata kama wamekupa ripot numbar, ila ninawasifu kwa lugha nzuri na wepesi wa kupokea simu na hata kwenda eneo la tukio lkn matengenezo ni mpaka uingize mkono mfukoni! Sisi tuliripoti tatizo la umeme hapo kariakoo lln hawakuja kabisa kwa wiki mbili hadi tulipochanga hela tukawalipa.... Wanafanya wanavyojosikia -shamba la Bibi-
 

UPOPO

JF-Expert Member
Dec 17, 2010
2,768
2,000
utafukiri umeme wanatupa bure,mgoja atawale raisi kwenye akili awabinafsishe waulize wenzao TTCL wanalia sasa hata hawaeleweki
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,350
2,000
hao jamaa ni majanga kuna mmoja ni mpangaji mwenzangu wao ni full viroba na michepuko hasa zamu za usiku sa unadhan bila ganji watapata wapi hela za anasa!ila si sawa wala haki, au watangaze kabisa kuwa kuna malipo na risiti watoe tena za efd ili tra wawakate na kodi
 

ED-JUNIOR

Member
Nov 28, 2011
45
95
Hawa jamaa haana Maana kabisa kwangu wanaunguza vifaa vyangu kila siku na umeme wao mdogo (low Voltage). Tumeripoti mara kibao mwaka sasa hawajafika. Help desk yao ni ovyo kabisa hasa iliyopo kwenye website yao.Sijui watabadilika lini hawa
 

Peter jaluo

JF-Expert Member
Nov 10, 2013
1,751
1,195
Mkuu wale jamaa hatari kuliko hata polisi hawajui kua mshahara wao unatoka hapo unaweza ukawaita km unakitu wala awakujali
 

Wakuligo

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
261
225
Wangeweka wazi kwamba hii huduma inalipiwa...umeme wakate wao alafu kurudisha tunalipia sisi...this country bwana!!
 

pembe

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
2,071
2,000
Jamani si tanesco tu kila idara na wizara huduma bila mshiko hakuna. Sijui utaenda sehemu ipi hapa nchini upate hudima bila kutoa chochote.
 

bcsolution

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
383
250
Umeme umekatika line moja, tumewaita wamekuja na wanataka ganji, kwa kua hatuna basi mama mmoja kawatoa na kidogo alafu wamemhamishia kwenye line yenye umeme na wamesepa! Hiv hawa jamaa wa emergency lazima walipwe wanapokuja kufanya kazi? Hawa si wana overtime na mishahara? Wamenivuruga#%#!!

Siku ingine piga picha gari lao na jitahidi wakuone unapiga picha ...then ripoti vizuri hapa jamiiforum...
 

ED-JUNIOR

Member
Nov 28, 2011
45
95
urgency kwao haipo, kama traffic vile akishaona ajali tayari hiyo ni dili, hawana tofauti kabisa. sijui hiyo BRN yao wanayozungumzia kama just kufurahisha watu kua nao wamo
 

ED-JUNIOR

Member
Nov 28, 2011
45
95
watu walipewa kitengo wakajigamba wanalifumua shirika ili liendane na kasi ya maendeleo kumbe ni nguvu ya Juice!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom