Kitenge na ushabiki wa yanga

Kitenge na ushabiki wa yanga

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Posts
6,028
Reaction score
5,359
Habari wana JF hasa katika jukwaa hili.
Kweli kama unapenda kitu ni vigumu sana kujizuia. Katika mechi ya Simba na Yanga kiukweli nilipata kusikiliza kupitia radio station anayo tangaza Kitenge. Kama ni unazi na Yanga kweli anao maana goli linapofungwa na Yanga utajua tu jinsi anavyoweka manjonjo yake. Ila nilimuonea huruma pale goli la 3 liliporudi ikabidi aseme tu "Yanga hawaamini ndugu msikilizaji" Bora angesema yanga hatuamini. Halafu goli lilitangazwa kinyonge sana. Then wakati wa kipindi cha michezo akihojiwa na mtangazaji mwenzio kwa kweli aliongea kwa masikitiko sana utadhani yeye ndio kocha wa Yanga.
Jamani Watangazaji Wa Soka Punguzeni Ushabiki Hasa Wakati Wa Kutangaza Mpira Wa SIMBA NA YANGA.
 
kama ningekuwa mtangazaji nisingekuwa nasema YANGA akifungwa natangaza magoli ya kufungwa kwa simba tu. UNAZI MUHIMU NA NAICHUKIA SANA SIMBA NATAMANI INGESHUKA DARAJA HATA LEO NA IPOTEE KABISA.
 
Habari wana JF hasa katika jukwaa hili.
Kweli kama unapenda kitu ni vigumu sana kujizuia. Katika mechi ya Simba na Yanga kiukweli nilipata kusikiliza kupitia radio station anayo tangaza Kitenge. Kama ni unazi na Yanga kweli anao maana goli linapofungwa na Yanga utajua tu jinsi anavyoweka manjonjo yake. Ila nilimuonea huruma pale goli la 3 liliporudi ikabidi aseme tu "Yanga hawaamini ndugu msikilizaji" Bora angesema yanga hatuamini. Halafu goli lilitangazwa kinyonge sana. Then wakati wa kipindi cha michezo akihojiwa na mtangazaji mwenzio kwa kweli aliongea kwa masikitiko sana utadhani yeye ndio kocha wa Yanga.
Jamani Watangazaji Wa Soka Punguzeni Ushabiki Hasa Wakati Wa Kutangaza Mpira Wa SIMBA NA YANGA.

hata Juma Nkamia alikuwa mnazi wa Yanga sana,hata nanihii Ibrahim Masoud wa clouds naye mnazi wa Yanga kweliii,kwamfano Juma Nkamia alikuwa akitangaza mpira wa Yanga na Simba,kila pass ya Yanga ni pasi mkaa yaani alikuwa mnazi wa Yanga kweli,hata ukiwa uwanjani unaangalia mpira unatamani uwashe redio umskilize anavyo ifagilia Yanga etieee....
 
Tumuache na unazi wake, siku moja atakuja kuzimia uwanjani. Jamaa huwa anatia huruma sana Yanga ikiwa inafungwa au ikiwa ina migogoro
 
kama ningekuwa mtangazaji nisingekuwa nasema YANGA akifungwa natangaza magoli ya kufungwa kwa simba tu. UNAZI MUHIMU NA NAICHUKIA SANA SIMBA NATAMANI INGESHUKA DARAJA HATA LEO NA IPOTEE KABISA.

Hahahahaaa
 
hata Juma Nkamia alikuwa mnazi wa Yanga sana,hata nanihii Ibrahim Masoud wa clouds naye mnazi wa Yanga kweliii,kwamfano Juma Nkamia alikuwa akitangaza mpira wa Yanga na Simba,kila pass ya Yanga ni pasi mkaa yaani alikuwa mnazi wa Yanga kweli,hata ukiwa uwanjani unaangalia mpira unatamani uwashe redio umskilize anavyo ifagilia Yanga etieee....

Mkuu ndio maana nimemaliza kwa kusema Wapunguze Ushabiki hasa wa mechi za Yanga na Simba. Hiyo ni kwa watangazaji wote ila nilomtaja ni mfano tu coz mechi yenyewe ilikuwa juzi tu kabla watu hawajasahau. Usidhani kumtaja yeye basi mie ndio Simba wala naipenda sana YANGA.
 
suluhisho la hili ndio maana wenzetu ulaya wanazuia kutangaza mechi ambayo wewe una masilahi nayo, mfano wewe ni shabiki wa man utd hutangazi mechi ya man utd, wewe arseno hutangazi mechi ya aseno, hivyo hivyo<br><br>ilipata kutokea mwaka mmoja tu pale Allan Parry mtangazaji mnazi wa Liverpool alipata tangaza mechi ya Liverpool sijui na nani ila halijarudiwa tena, ni sheria rasmi skysports au ITV UK
 
kama ningekuwa mtangazaji nisingekuwa nasema YANGA akifungwa natangaza magoli ya kufungwa kwa simba tu. UNAZI MUHIMU NA NAICHUKIA SANA SIMBA NATAMANI INGESHUKA DARAJA HATA LEO NA IPOTEE KABISA.




Ndiyo umechelewa sasa ! Mkuu huenda ukangoja sana Simba kushushwa daraja .
 
suluhisho la hili ndio maana wenzetu ulaya wanazuia kutangaza mechi ambayo wewe una masilahi nayo, mfano wewe ni shabiki wa man utd hutangazi mechi ya man utd, wewe arseno hutangazi mechi ya aseno, hivyo hivyo<br><br>ilipata kutokea mwaka mmoja tu pale Allan Parry mtangazaji mnazi wa Liverpool alipata tangaza mechi ya Liverpool sijui na nani ila halijarudiwa tena, ni sheria rasmi skysports au ITV UK

Tatizo Bongo Hapa huwezi kwepa kwa watangazaji ni kati ya Y or S ushabiki wao.
 
kama ningekuwa mtangazaji nisingekuwa nasema YANGA akifungwa natangaza magoli ya kufungwa kwa simba tu. UNAZI MUHIMU NA NAICHUKIA SANA SIMBA NATAMANI INGESHUKA DARAJA HATA LEO NA IPOTEE KABISA.

Kwenye kituo gan cha Mengi na Joyce Mhavile?
 
kama ningekuwa mtangazaji
nisingekuwa nasema YANGA akifungwa natangaza magoli ya kufungwa kwa
simba tu. UNAZI MUHIMU NA NAICHUKIA SANA SIMBA NATAMANI INGESHUKA DARAJA
HATA LEO NA IPOTEE KABISA.

Kumbe ulistahili kupakatwa j'2 iliyopita
 
chochote kile hata kama ingekuwa TBC na ningesema kabisa SIJAWAHI ONA TIMU MBOVU KAMA SIMBA
Kwa kawaida mwanamke akitangulia kufunga goli basi dume humalizia na mchezo huwa mtamu sana


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom